vài lời và nhận xét về utlg tuonglaimmo...

Status
Not open for further replies.
Mỗi ngày mới vào 4rum lại thấy mệt mỏi vì 1 member thích phá hoại 4rum tỏ ra mình là có hiểu biết lập 1 topic/1 ngày trách móc, bôi xấu về Ban Quản Trị, Admin, Mmo4me không ra j, thế này thế nọ, phải làm thế này, thế này, làm thế kia, rồi thì lập cả topic chửi tất cà nhưng thằng lên chat box là dog...( 1 hình thức vơ đũa cả nắm + ích kỉ )
Điêu khác là có thứ mà các bạn không để ý, đây chỉ là 1 4rum tự do, các bạn cảm thấy thik thì vào, không thì đi ra ( Mỗi 1 cuộc chơi đều có luật riêng của nó, nếu bạn không thích luật bạn có thể không chơi )
Các bạn muốn chửi 4rum chửi mod admin làm việc tắc trách, report sáng chiều mới giải quyết,... thì mỗi bạn đóng cho admin 50-100$/tháng đi thì ok không có vấn đề j cả
Còn nếu các bạn chưa từng bỏ ra 1 xu nào để đóng thuế j trên 4rum, cũng không hề mất tiền thuê Mod, Admin thì rõ ràng các bạn không có quyền bắt họ phải theo ý bạn, giống như bạn nộp thuế cho nhà nước Việt Nam thì các bạn có quyền lên tiếng bảo vệ lợi ích cho mình ở VN, nhưng các bạn không thể bắt ép nước Mỹ Nhật Nga... phải làm theo ý bạn được
1 lần nữa member mà ai cũng biết là ai mỗi ngày 1 clone lên tạm dừng cái hiểu biết nông cạn của bạn lại đi (đừng cố nhảy vào nhà người khác và trách móc về bố mẹ anh chị em của họ, dù đúng hay sai bạn sẵn sàng bị ăn tát ngay lập tức, và đừng lấy thía làm tức giận mà cố quay lại cắn người ta tiếp)
Bạn làm tôi nhớ đến câu truyện cậu bé chăn cừu và bầy chó sói

p/s: có 1 số ý kiến cho rằng không có 4rum nào bắt đóng tiền ==> đúng. cái này ok ==> cũng không có 4rum nào nó cần bạn vào bêu xấu nó mà trong khi bạn không đóng góp j cho nó cả ( nếu gọi là đóng góp ý kiến phát triển 4rum thì chỉ 1 lần nếu không được thông qua thì tạm dừng ngay chứ không thể mỗi ngày 1 topic như thế được ).

Thân

images

Last edited by a moderator:

kutjhocdoj

Hero
Reactions
1,501
MR
0.001
thân nó làm cheater mà cái mồm cứ dạy đời phán như bố tướng ý thế mà đc nhìu thanks phết :m131:

Upvote 0

iamme30

Banned
Reactions
495
MR
0.000
Nói ngu như ô này cũng nói!! có cái forum nào mà mem phải đóng thuế ko!!
toàn so sánh khập khiễng!!
ko đống ý với tuonglaimmo hoàn toàn nhưng bài của lão này ko đóng ý 100%

Upvote 0

Century

Junior
Reactions
224
MR
0.000

thế có 4rum nào nó cần biết bạn là ai và nó cho phép bạn chửi về nó không ( vì BQT 4rum có nhận được j từ bạn đâu ). nói xấu mod admin chửi bới ở 4rum khác gạch ngang ngay lập tức. và hình như bạn chuyên đi thank bài cho tuonglaimmo cơ mà. nếu đồng ý với topic này nữa thì là người 3 phải rồi
và mình đã bảo rồi: Mỗi 1 cuộc chơi đều có luật riêng của nó, nếu bạn không thích luật bạn có thể không chơi. nếu cảm thấy ở đây chỉ làm bạn mất $ thì bạn cứ tự nhiên đi vào lại đi ra thôi chửi ai nữa

Upvote 0
thế có mấy 4rum nó cần biết bạn là ai không. nói xấu mod admin chửi bới ở 4rum khác gạch ngang ngay lập tức. và hình như bạn chuyên đi thank bài cho tuonglaimmo cơ mà. nếu đồng ý với topic này nữa thì là người 3 phải rồi

ko đọc kỹ bài tôi à!!mà thế nào là chuyên đi thanks bài!! bạn xem t thanks mấy lần mà nói chuyên?>.<
thì tất nhiên là forum nào chả thế!!chửi admin với mod thì cho ra đảo hết thôi!1
nhưng theo cách bạn nói thì mấy ng góp ý cho forum phát triển cũng ko có quyền vì ko đóng thuế à!!

Upvote 0

boss_zp

Senior
Reactions
250
MR
0.052
nói dài dòng mà chẳng ăn nhập gì cả.........4rum gì mà phải bắt đóng tiền, mà cứ ví như đóng thuế đi thì cái vn này có bao nhiu người đứng ra đòi quyền lợi cho mình, ví von tào lao cả lên mà cứ thích ví von

Upvote 0
ko đọc kỹ bài tôi à!!mà thế nào là chuyên đi thanks bài!! bạn xem t thanks mấy lần mà nói chuyên?>.<
thì tất nhiên là forum nào chả thế!!chửi admin với mod thì cho ra đảo hết thôi!1
nhưng theo cách bạn nói thì mấy ng góp ý cho forum phát triển cũng ko có quyền vì ko đóng thuế à!!

góp ý thì không có vấn đề j cả, theo lý mà nói 1 scammer đóng góp ý kiến thì viêc đầu tiên đã là không ai thèm nghe rồi trừ newbie không biết j, đằng này lại còn là chửi.
mình ví dụ thế này: bi h mình góp ý admin đổi 4rum sang màu xanh, admin không đồng ý thế là mình chửi bảo làm ăn không ra j tắc trách... nhất quyết phải theo ý bạn sao. Đây là nó góp ý(chửi) cả tháng mệt mỏi rồi mình mới lập 1 topic mà bạn vào xoắn ngay được :|

Upvote 0
nói dài dòng mà chẳng ăn nhập gì cả.........4rum gì mà phải bắt đóng tiền, mà cứ ví như đóng thuế đi thì cái vn này có bao nhiu người đứng ra đòi quyền lợi cho mình, ví von tào lao cả lên mà cứ thích ví von

Cũng không phải tào lao đâu :m131: ví von tuy hơi khập khiễng 1 chút nhưng nó đúng vs thực tại bây h đó. Ở đây đóng góp không nhất thiết là về $ bạc mà là những exp quý báu ...
Cái ở đây thớt muốn nói là bản thân mình ko đóng góp gì đc cho 4rum thì cũng đừng có quá mong BQT phải thế nọ thế kia sống ích kỉ :m131:
Cứ làm thằng ăn hại như mình nè ko đóng góp đc gì ôm cbox làm bạn thôi có dám đòi hỏi gì nhiều đâu :m131:

Upvote 0

hitle92

Senior
Reactions
264
MR
0.077
Bác 5 tin thể hiện mình la người lịch sự đi xem nào, chán bác quá !

:m146::m146::m146: nào ta cùng chém gió , gió ơi gió ơi :m146::m146::m146:

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
424,644
177,205
Latest member
dangthihau

Most viewed of week