Vài lời góp ý cho admin Shin

Status
Not open for further replies.

jamenguyen88

Newbie
Reactions
61
MR
0.000
Admin nên quy định cảnh báo và xử lý đối với những người có ý định chọc phá topic của người khác một cách vô tình hay cố ý, comment như thế thì làm sao e mua lr được tạo ra sự hoài nghi và đố kỵ cho những người đang xem, em có vài lời góp ý như thế thôi.

Chẳng hạn như mấy tên spam dinhbuu144, ronaldotoan đã cảnh báo tạo 1 topic khác nhưng vẫn ngoan cố, đề nghị admin xử lý trường hợp này nếu admin có tâm nhìn nhận sáng suốt.

http://mmo4me.com/showthread.php?85...-tai-day-co-kem-proof-bao-hiem-dien-dan/page2

Last edited by a moderator:
- Cách ăn nói này mai mốt dù có đóng BH chắc cũng chẳng ai dám GD ;))

thế ạ. Như thế thì thật là kinh khủng quá.

- - - Updated - - -

Mọi người đang thử độ kiên nhẫn "làm dâu trăm họ" của thớt mà. Thớt bình tĩnh đi ^^. Khách hàng là thượng đế, nhiều khi tức ói máu muốn xách dép lên mảo vào mặt nhưng cũng phải bấm bụng mà cười thật tươi mà thớt :binhsua57:

thanks vì lời khuyên ^^

- - - Updated - - -

http://mmo4me.com/showthread.php?64679
ctrl+F
0161000399386

who are you! ;))

đúng là trẻ trâu, sao k đặt 1 vấn đề khác ;)) như tui đã nói

Upvote 0
cậu chưa được update phí bảo hiểm. Giả dụ cậu scam xog té luôn ( giả dụ nhé chứ không có ý nói cậu scam đâu). không dùng sđt đó nữa thì người bị scam làm ntn. Cậu ăn nói hổ báo quá làm người khác thấy sợ. Chak cậu đóng bh 3 triệu nên tỏ ra mình la người có tiền. tiền của cậu quan trọng còn của người khác thì không quan trọng chắc. Người ta cận thận cũng chẳng có gì là sai mà cậu chửi ho

tui đặt trường hợp như thế này nhé, giờ ttui up cái proof lên vì muốn mua lr ngay cũng vì do admin shin lâu update, tui quyết tâm k đặt gd vượt quá số tiền đã bảo hiểm trừ khi người đó và tôi tin tưởng nhau như 2 giao dịch 150$ LR vừa bán vừa rồi, một người gõ captcha và một người mạo hiểm bán 50$ lr cho tui mà tui có scam ai đồng nào không? Có report nào không? Nếu scam thì admin shin sẽ trích bảo hiểm đền bù cho các cậu nhưng vs người làm ăn đường đường chính chính thì mấy người giả thuyết scam sẽ làm người khác nghi ngờ và tránh xa đó k phải là cái tội tước đi miếng cơm manh áo sao, ở đây tui k mua/bán LR để kiếm vài đồng lẻ để sống qua ngày nên việc kiếm tiền từ việc đó là không thể, tiền không quan trọng sao, khi bệnh thì tiền không quan trọng sao, còn mấy người cmt làm người khác nghi ngờ trong khi tui đang mua LR là quan trọng lắm ư?

Upvote 0
biết đâu dụ cá nhỏ rồi bắt cá to nha mấy b:m158:, khi nào xác nhận bảo hiểm trong nick thì giao dịch nha, nhưng nên nhớ là ko được giao dịch quá số tiền đóng bảo hiểm:m123:, vượt quá thì chia ra 2 3 4 lần giao dịch nha mấy b, cảnh báo tốt cho mọi người nên ko có ai banned hay làm gì nick t cả đâu:m187:

P/S mà có gì quan trọng nhỉ, đâu phải bảo là ko giao dịch, chỉ là kiếm trung gian uy tín giao dịch thôi mà:m141:

Upvote 0
tui đặt trường hợp như thế này nhé, giờ ttui up cái proof lên vì muốn mua lr ngay cũng vì do admin shin lâu update, tui quyết tâm k đặt gd vượt quá số tiền đã bảo hiểm trừ khi người đó và tôi tin tưởng nhau như 2 giao dịch 150$ LR vừa bán vừa rồi, một người gõ captcha và một người mạo hiểm bán 50$ lr cho tui mà tui có scam ai đồng nào không? Có report nào không? Nếu scam thì admin shin sẽ trích bảo hiểm đền bù cho các cậu nhưng vs người làm ăn đường đường chính chính thì mấy người giả thuyết scam sẽ làm người khác nghi ngờ và tránh xa đó k phải là cái tội tước đi miếng cơm manh áo sao, ở đây tui k mua/bán LR để kiếm vài đồng lẻ để sống qua ngày nên việc kiếm tiền từ việc đó là không thể, tiền không quan trọng sao, khi bệnh thì tiền không quan trọng sao, còn mấy người cmt làm người khác nghi ngờ trong khi tui đang mua LR là quan trọng lắm ư?

đợi shin update tiền bảo hiểm đi là mọi người tin tưởng bác ngay ấy ma. cây ngay sao sợ chết đứng :p. Nhưng nói thật bác nc làm người khác cảm thấy hơi hổ báo :D

Upvote 0
biết đâu dụ cá nhỏ rồi bắt cá to nha mấy b:m158:, khi nào xác nhận bảo hiểm trong nick thì giao dịch nha, nhưng nên nhớ là ko được giao dịch quá số tiền đóng bảo hiểm:m123:, vượt quá thì chia ra 2 3 4 lần giao dịch nha mấy b, cảnh báo tốt cho mọi người nên ko có ai banned hay làm gì nick t cả đâu:m187:

P/S mà có gì quan trọng nhỉ, đâu phải bảo là ko giao dịch, chỉ là kiếm trung gian uy tín giao dịch thôi mà:m141:
m` có cái tội vào topic người khác để quậy, phá ngang người khác đang mua LR, tạo nghi kị người khác mua LR, thế thì t đang call admin lên nhờ xử lý tụi m` được chưa. SPAM topic người khác để làm giề, tạo topic đi rồi thích làm ji thì làm có ai vào cmt lung tung của tụi m đâu. ???? T nói thật rảnh hơi để vào cmt ba nhôm ba nhép tụi m à

- - - Updated - - -

đợi shin update tiền bảo hiểm đi là mọi người tin tưởng bác ngay ấy ma. cây ngay sao sợ chết đứng :p. Nhưng nói thật bác nc làm người khác cảm thấy hơi hổ báo :D
vì tui ức chế, con d o g nói nó phải nghe huống gì con người.

Upvote 0
Thôi chờ admin lên giải quyết tiền bảo hiểm xong rồi thì hết ai nói gì đc chưa. Chủ thớt call admin onl cho nhanh nhé. Close topic tránh cãi nhau.

Upvote 0
Chào bạn jamenguyen88,

Bạn cũng chỉ mới gửi phí bảo hiểm hôm qua thôi. Và bạn đã không làm theo hướng dẫn trong Rules nên mình không thể kiểm tra cho bạn được. Thường mình chỉ Online vào buổi tối. Bạn đang có ý muốn mở Topic tương đưong dịch vụ lớn nên mình đã trả lời thư với bạn rồi, không biết bạn đã đọc chưa.

Bạn đang mắc phải lỗi khá lớn đó là:
  • Sử dụng phí bảo hiểm khi chưa được phép

Nếu ai cũng chụp cái Proof và đưa lên như bạn thì chắc chắn sẽ có người giả mạo để đi SCAM. Nên việc này mình không tán thành. Đây là lý do có nhiều người vào cảnh báo để bảo vệ lẫn nhau.

Và sau rất nhiều Comments của bạn cùng với hành động của bạn mình quyết định trả lại tiền bảo hiểm cho bạn, mình không thể nhận nó và giúp bạn được, hy vọng bạn thông cảm. Bạn cho mình số tài khoản để mình Refund nha.

BQT MMO4ME
Thân

Upvote 0
sợ cái gì, thần kinh. Tụi nó phá chứ làm gì mà tui sợ, cmt thiếu suy nghĩ, ngộ nhận.

- - - Updated - - -

chứng minh xem nếu đã có đt verifone mà bị scam...

verifone thì làm được cái ứ gì... ra mua cái sim rác về kêu ai mua giao tiền trước, sợ thì verifone... veri vậy đó hả.... vậy thì muốn scam lúc nào mà chả được... đồ thần kinh... :m146::m146:

Upvote 0
tình hình forum càng ngày xuất hiện nhiều trường hợp cá biệt cãi chày cãi cối. Tổ trưởng lớp trưởng nhắc không thèm nghe, cứ thích kiện lên thầy giáo Shin để rồi ê chề :binhsua44:

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,419
171,470
Latest member
gnohpcntt

Most viewed of week