Help Vài đồng sau 1 tháng mò youtube - khó vê lờ !

balabalabolo

Junior
Reactions
7
MR
0.000
Đây là kết quả sau 1 tháng của e ạ ! E đang bí ở việc câu view . có ai có tool gì tăng view rẻ rẻ bán e ! còn ai share càng tốt ạ . Mong hóng tí kinh nghiệm của các pro!

Attachments

25.4 KB · Views: 322
Đây là kết quả sau 1 tháng của e ạ ! E đang bí ở việc câu view . có ai có tool gì tăng view rẻ rẻ bán e ! còn ai share càng tốt ạ . Mong hóng tí kinh nghiệm của các pro!
Bác chơi channel nước ngoài à, hiệu xuất kiếm tiền của bác khủng thế , gần 1K view 1 $ @@

Bác chơi channel nước ngoài à, hiệu xuất kiếm tiền của bác khủng thế , gần 1K view 1 $ @@
Nghe mấy bác kia nói vn không có xèng trừ khi view khủng ! nên vác xác ra nc ngoài kiếm chác ! Bác chia sẻ vài kinh nghiệm kiếm view với dc k ?:p

Nghe mấy bác kia nói vn không có xèng trừ khi view khủng ! nên vác xác ra nc ngoài kiếm chác ! Bác chia sẻ vài kinh nghiệm kiếm view với dc k ?:p
Mình thì khả năng english khá kém nên đành chịu, bác nên tìm các tài liệu về SEO mà đọc, post clip phải SEO thì mới có người vào xem, chứ post lên để đó thì k ai ngó tới đâu :)

Nhưng mình làm đề tài này cạnh tranh quá ! lượt view các video trước rất khủng nên có seo tài đến mấy cũng khó ngóc đầu lên nổi !

sặc clip của bác thì bác phải rõ điều đó chứ :( bác rê con mouse vào chổ dấu ? xem nó báo như thế nào
Nó bảo là "giám sát bài đánh giá có thể "
(mình mới nghịch cái này mà )

Thì cứ post lên facebook, twitter, mấy trang blog "chèn code auto vào" còn muốn nhanh hơn thì mua view, like, share...

Mà các bác cho e hỏi là Hileap premium lấy view có qua 301 không ạ ! em định xúc 1 ac thử xem sao ? ai cho em ý kiến ạ ?

không,chỉ có điều mình có post 1 số video liên quan đến bản quyền
Tốt nhất trong vòng 1 tiếng đồng hồ bác nên xóa đi post cái khác là chắc ăn nhất!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,662
170,759
Latest member
vutran105
Back
Top Bottom