Vạch mặt bộ mặt chó của 1 thằng scam :)

Status
Not open for further replies.
Lót dép ngồi hóng. Hình như là do 2 bên làm ăn ko thuận lợi thì phải ^^

/..

sao mà scam nhìu thế mấy bác.kiu~ này chắc phải bắn bỏ quá

kiếm mấy cái cc rồi ship thật nhiều hàng đến địa chỉ của nó cho fbi đến hỏi thăm nó :binhsua08:

Thế này nhé, Alvis là bạn của mình, có dịch vụ build site, mình thì làm offer khá lâu nhưng mình không theo con đường cheat nữa, mình xin để Alvis xử lý vụ này với danh nghĩa mình là người chuyển lời hộ
Bây giờ việc là thế này
Alvis có làm site cho 1 thằng em, và nhờ thằng wave này làm drop, mọi việc ok xong xuôi 2 bên thỏa thuận đầy đủ, nói toẹt ra Alvis nói thế này vì cái gì, vì chữ tín của người build site thôi, thằng em mình nó không trách gì cả nhưng mình làm tới cùng vụ này, thằng Hân chó má này làm drop cho em mình, nhận check hàng tháng và gửi về, được tháng đầu tiên nó gửi về đủ, đến tháng thứ 2 nó scam của thằng em mình $500, và nó còn mượn acc net để xem làm đc bao nhiêu tiền nhưng nó log vào change email >>>> lấy luôn acc net của tớ, cũng chỉ vì quá tin con chó đó quá thôi
Thêm 1 thông tin là đứa em này là bạn admin leadsagain hẳn nhiều ng cũng biết
Loại chó má này mà cũng lên đây tuyển mem sao?
Ai biết link site no là gì cho tớ, đảm bảo 30' sau sập

Site leadsagain này em cũng biết. Hồi lâu cũng làm 1 thời gian mà nghe AE nói vụ gì gì nên sách dép chạy luôn :D:D, thế là nghỉ off VN từ lúc đó...........

Nói chung mình và nó làm ăn không trên 4rum này !
trên 4rum này mình chưa scam ai ! xong !
Hù mình thì nhớ làm chứ đừng tỏ ta ta đây UG ta đây tăng thuế nghe rất là hài , hù con nít hay hù newbie chứng tở ta đây pro thì cứ hù tiếp =)) UG pro nó cười vô mặt cho ha :))
Ship vàng về add đấy đi mình nhận cho =))
EIN tăng thuế xin thưa online đỗi số cũng được , EIN không add banking thì cũng là EIN spam =))
thế nào anh bạn , tăng thuế mình đi mình cảm ơn !

hút máu gê lắm
1acc cpa mình làm cho ng khác ví dụ 10p=1$ thì làm cho lão này tính 100p=1$
sợ luôn :))

Cái này còn tùy admin site để point mà bạn.nếu 10point/1$ thì con off sẽ có point từ 4 5 6.
còn 100point/1$ thì con off sẽ có point cao hơn 26 27..Mình làm qua mấy site CPA thấy admin để vậy :D

nick cua no nè anh em: canhhoatanlk20072288
hèn gì mấy ngày nay không thấy nó online, sao lại có một thằng rác rưởi như vậy trên mmo4, thằng này chỉ đáng sống chung với chó thôi, nó còn thua con chó nữa
Sao lại đem so sánh với chó thế bạn , con chó có làm nên tội gì . còn cho sống chung nữa chứ , nhiều khi con chó nó còn không muốn sống chung với loại này nữa .:binhsua10:

Vâng mình đã xác nhận thằng wave ở mmo4me chính là thằng có yahoo ngo_hoang_han, thằng em mình từng bị con chó này scam $500 và lấy luôn account net, mình xin trình bày cụ thể như sau
Thằng chó này ở HCM và đang thụ án 2 năm vì tôi đánh người gây thương tích, án treo là 2 năm, nay nó trốn qua US cho đỡ nhục và có ngỏ ý muốn làm drop cho thằng e mình
Sau tháng đầu nó nhận check từ network và gửi về, nhưng đến tháng thứ 2 nó đã ỉm đi và scam $500 của thằng ku e mình, ngoài ra nó còn bốc phét vào acc net xem tháng này làm đc bao nhiêu rồi chôm luôn cái acc net đó ( change mail)
Full info nó mình vẫn cầm nhưng nghe nói nó chuyển qua state khác ở với bà chị, mình pub luôn info bên US nó đây
4400 boone rd ,apt 226 houston tx 77072
Han H Ngo
10/30/1989
fone 8326938688

Và giờ nó dùng nick cpaoffer88 để tuyển mem, hút máu như chó, anh em ai biết link site nó cho mình xin, mình sẽ đòi lại những gì đã bị nó lấy mất, tiện thể đây mình thông bảo tiền thuế năm sau của thằng chó này mình sẽ cho lên tầm vài chục K để cho nó chừa cái tính mất dạy đó đi :)

chém chết cha nó đi, mấy thằng scam, ăn *** hết đi mày

Hù mình thì nhớ làm chứ đừng tỏ ta ta đây UG ta đây tăng thuế nghe rất là hài , hù con nít hay hù newbie chứng tở ta đây pro thì cứ hù tiếp =)) UG pro nó cười vô mặt cho ha :))
EIN tăng thuế xin thưa online đỗi số cũng được , EIN không add banking thì cũng là EIN spam =))
chứng tỏ là có scam :)) , ae cẩn thận còn hơn

Nguyên đơn với bị cáo lẫn lộn hết. Chẳng kết luận được gì chắc chắn. Chờ chủ thớt vào :">

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,926
173,005
Latest member
Loananh

Most viewed of week

Most discussed of week