Vạch mặt bộ mặt chó của 1 thằng scam :)

Status
Not open for further replies.
Xin lỗi vì spam! Up lại cái cm hỏi chủ thớt kẻo thắc mắc quá!

Vẫn chưa hiểu chỗ này nè!
Sao cậu lại làm được như thế :D
Kiểu nó phải thế , Wave vào nhận hàng hok chủ thớt lại nhai cả xương :))

Up lên phụ chủ thớt, cho scammer vào...mà hình như chủ thớt post nhầm box thì phải :binhsua04:

Ko nhầm đâu bạn, chủ thớt nói trước là ko muốn lập bên report vì trường hợp này ko có bằng chứng cụ thể

Ai bảo không có bằng chứng cụ thể, t đợi thằng ml đấy vào đây sủa 1 câu rôi t tung logchat lên là được

Chắc lặn rồi :binhsua04:

Thế bạn muốn proof như nào? không phải mua bán thì đâu có gì, pm yahoo nó không rep, change email acc net, nó nuốt êm $500
Tớ còn cầm full info của nó đây, cả W9, không dưng mà tớ có những cái đấy ah?
Đố nó dám mò vào đây sủa 1 câu xem nào, đm thằng này tinh ăn vl cứ nghĩ nuốt $500 mà dễ à

Ai bảo không có bằng chứng cụ thể, t đợi thằng ml đấy vào đây sủa 1 câu rôi t tung logchat lên là được

Ông chủ thớt này cũng đến hay :m124:

quả này bác phải tăng thuế thật rùi

Hix tăng thuế là sao ko hiểu, pro giải thích dùm :binhsua32:

ở US các khoản thu nhập đều phải đóng thuế thì phải . chắc chủ thớt có cách nào đó để cho thu nhập của cậu kia tăng lên thì đồng nghĩa phải đóng thuế với số thu nhập đó ko biết phải thế ko :p . pro UG đây mà 4rum nào thế bác hehe .
up cho cậu kia vào giải thích mình cũng đang cần cậu vào làm dõ đây

ở US các khoản thu nhập đều phải đóng thuế thì phải . chắc chủ thớt có cách nào đó để cho thu nhập của cậu kia tăng lên thì đồng nghĩa phải đóng thuế với số thu nhập đó ko biết phải thế ko :p . pro UG đây mà 4rum nào thế bác hehe .
up cho cậu kia vào giải thích mình cũng đang cần cậu vào làm dõ đây

Vậy thì chủ thớt là pro thật rùi .

nick cua no nè anh em: canhhoatanlk20072288
hèn gì mấy ngày nay không thấy nó online, sao lại có một thằng rác rưởi như vậy trên mmo4, thằng này chỉ đáng sống chung với chó thôi, nó còn thua con chó nữa

các bạn làm ăn thế nào mà toàn gặp scam nhỉ
sao chẳng mấy khi các cu ấy động đến mình,à mà với mình mà ko cẩn thận bị ném cho te tua

Tôi tin chủ thớt đủ trình độ làm cho thằng wave này chết khổ vì thuế...Công nhận chủ thớt là 1 dân UG pro :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,004
173,071
Latest member
kryptostars

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week