Vạch mặt bộ mặt chó của 1 thằng scam :)

Status
Not open for further replies.
4rum UG nào mà nhảy vào mmo4 chơi thế pro

Cậu là thằng nào thì mình không có biết bạn là thằng nào và mình cũng éo có quan tâm ;))
Cậu bán site xong phá người khác thì minh khinh hơn chó .
cậu rảnh rổi thì vô đây report thêm đi nha , mình vẫn làm, mem vẫn pay đều hằng ngày , tiền mình vẫn nhận chẳng hơi nào mà vô đây với bạn
riêng bạn chắc là ALVIS , scam trong 4rum rồi clone nick tuyển mem nữa à =)
chuyện của mình với nó làm ăn không có trong 4rum,nó nhờ mình drop xong scam member vn , mình không pay cho nó và không làm ăn với nó nữa, vậy thôi.
muốn report người khác thì xem lại mình đi nha ! mình cũng không có rảnh mà 8 với bạn =))

Cậu là thằng nào thì mình không có biết bạn là thằng nào và mình cũng éo có quan tâm ;))
cậu rảnh rổi thì vô đây report thêm đi nha , mình vẫn làm, mem vẫn pay đều hằng ngày , tiền mình vẫn nhận chẳng hơi nào mà vô đây với bạn
chuyện của mình với nó làm ăn không có trong 4rum,nó nhờ mình drop xong scam member vn , mình không pay cho nó và không làm ăn với nó nữa, vậy thôi.
muốn report người khác thì xem lại mình đi nha ! mình cũng không có rảnh mà 8 với bạn =))

thế tóm lại. ai đúng ai sai... wave là người thế nào???

ALVIS á @@!.....................................

---------- Post added at 08:05 PM ---------- Previous post was at 08:05 PM ----------

Bookmark đánh dấu vụ hót!

ALVIS á @@!.....................................

---------- Post added at 08:05 PM ---------- Previous post was at 08:05 PM ----------

Bookmark đánh dấu vụ hót!

ALVIS là ai vậy cậu???

chủ thớt đâu vào làm việc nhanh cho anh em làm việc nào

chủ thớt với wave vào đối thoại đi nào để anh em còn làm việc đang làm việc với wave mà giờ thế này member của tôi sao tin tưởng tôi được

Vâng mình đã xác nhận thằng wave ở mmo4me chính là thằng có yahoo ngo_hoang_han, thằng em mình từng bị con chó này scam $500 và lấy luôn account net, mình xin trình bày cụ thể như sau
Thằng chó này ở HCM và đang thụ án 2 năm vì tôi đánh người gây thương tích, án treo là 2 năm, nay nó trốn qua US cho đỡ nhục và có ngỏ ý muốn làm drop cho thằng e mình
Sau tháng đầu nó nhận check từ network và gửi về, nhưng đến tháng thứ 2 nó đã ỉm đi và scam $500 của thằng ku e mình, ngoài ra nó còn bốc phét vào acc net xem tháng này làm đc bao nhiêu rồi chôm luôn cái acc net đó ( change mail)
Full info nó mình vẫn cầm nhưng nghe nói nó chuyển qua state khác ở với bà chị, mình pub luôn info bên US nó đây
4400 boone rd ,apt 226 houston tx 77072
Han H Ngo
10/30/1989
fone 8326938688

Và giờ nó dùng nick cpaoffer88 để tuyển mem, hút máu như chó, anh em ai biết link site nó cho mình xin, mình sẽ đòi lại những gì đã bị nó lấy mất, tiện thể đây mình thông bảo tiền thuế năm sau của thằng chó này mình sẽ cho lên tầm vài chục K để cho nó chừa cái tính mất dạy đó đi :)

Sang sub-4rum : Scam Report đi bạn ơi!!!!@@
**** Scamer!!!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,004
173,069
Latest member
bet88bio

Most viewed of week