[V2]-vicvaness Mưa tình yêu

Status
Not open for further replies.
Nick dùng ở MMO4ME :vicvaness
Họ & tên thật: N.T.Huy
......
End
ab26ac2ed3f79f90d4203f5a8e37f030_43991081.conmuati  nhyeu1.jpg

Thui nghiêm túc nè , công nhận hình minh họa đẹp :D

có tâm hồn lãng mạn , nhưng nên edit lại xuống dòng và thêm dấu vào chứ làm 1 tràng giang đại hải thế này thì tiêu

Nhìn tiêu đề với đọc loáng thoáng thì dự đoán kết truyện nhân vật chính bị set đánh chết , một câu chuyện tình ko có hậu chăng:binhsua80:

ý chàng:

e bồi hồi nép sát vào vai tôi,

tôi bối rối nhìn e bị sét đánh,

e lóng lánh vì điện thế ngàn vôn,

tôi bồn chồn tiễn e đi lần cúi ... :binhsua105:

chủ thớt bớt giận: úp dùm a e cạp í mừ

ý chàng:

e bồi hồi nép sát vào vai tôi,

tôi bối rối nhìn e bị sét đánh,

e lóng lánh vì điện thế ngàn vôn,

tôi bồn chồn tiễn e đi lần cúi ... :binhsua105:

chủ thớt bớt giận: úp dùm a e cạp í mừ

Thánh thơ mmo đây oài :binhsua113:

up típ cho nổi :binhsua37::binhsua37::binhsua37:
[video=youtube;CcFnlS-YmOc]http://www.youtube.com/watch?v=CcFnlS-YmOc[/video]

Last edited by a moderator:
tèo veo quá !!! Làm bài này cho buổi sáng
[video=youtube;qjHlgrGsLWQ]http://www.youtube.com/watch?v=qjHlgrGsLWQ&ob=av3n[/video]

sao lại thế này, mọi người vào vote nào :binhsua45::binhsua45::binhsua45:
chắc bài viết dỡ quá đó mà hiii biết thế tạo scandal như bác ăn nhậu :binhsua80:

chắc bài viết dỡ quá đó mà hiii biết thế tạo scandal như bác ăn nhậu :binhsua80:

không phải dỡ chắc là thiếu người ủng hộ, có người viết cứ nhàn nhạt mà vẫn chục thanks đấy thôi :binhsua85:

Last edited by a moderator:
không phải dỡ chắc là thiếu người ủng hộ, có người viết cứ nhàn nhạt mà vẫn chục thanks đấy thôi :binhsua85:
cảm ơn bạn đã an ũi nha thank nhiều lắm :m152::m124:

Câu hỏi vấn đáp:

Bao nhiêu tiền là đủ trong cuộc sống? Hãy trình bày cách bạn cân bằng giữa mmo và đời sống hằng ngày.

Mr & miss gửi câu trả lời cho câu hỏi vấn đáp vào inbox của nick ruby.love của mình trước 23 giờ ngày 30/4

Sau 23h ngày 30/4 mình sẽ công khai câu trả lời của các bạn cùng một lúc để tránh tình trạng người trả lời trước người trả lời sau sẽ trở nên ko công bằng

nghe tiêu đề cứ tưởng bài hát cơ ^^ ngta nói nếu lần đầu tiên gặp nhau hay hẹn hò j` đó mà trời mưa thì 2 ng sẽ bên nhau trọn đời, chả bjk có thật thế ko ;))

nghe tiêu đề cứ tưởng bài hát cơ ^^ ngta nói nếu lần đầu tiên gặp nhau hay hẹn hò j` đó mà trời mưa thì 2 ng sẽ bên nhau trọn đời, chả bjk có thật thế ko ;))

thật đó bạn 2 đứa mình giờ bên nhau trọn đời rồi nè ........ Tình cờ anh đến bên em như tình cờ gió miên mang lướt qua :m023:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,419
171,472
Latest member
playzoneapp

Most viewed of week

Most discussed of week