• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

V/v topic sell VPS của vn_blade

vn_blade2

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Chào BQT, mấy hôm rồi mình bận chút việc cá nhân ít ol đc nên ko theo dõi topic, hôm nay vào thì thấy move sang scammer, còn nick thì bị banned kèm lời nhắn byebye anh phải chết.
Mình có mượn tk của sockdjkung - anh_pháiong để giao dịch với 1 số khách vì ATM của mình chưa có, điều này mình cũng nói trên topic là chỉ nhận wmz, lr thôi, do khách cần gấp mà ko có bank nên đành mượn, ko ngờ điều đó làm mọi người nghĩ mình là scammer.

Bên EKT cũng nghe bên mmovn mà close topic của mình, mình mới liên lạc với leo - admin bên đó rồi và bạn ấy nói mọi chuyện xuất phát từ mmo4vn này, leo cũng đã liên lạc với admin mmo4vn, mình đang chờ hồi âm từ admin đây, mong bạn sớm ol và xem xét giùm.

Nói mình là scammer khi mà tất cả vps mình demo và sell vẫn live thì hơi lạ! nếu mình nhớ ko nhầm có demo cho 2 MOD của mmo4vn, còn bên EKT thì demo cỡ 5 người trong bqt, hiện vps sống nhăn răng !

Rất mogn bqt xem lại

---------- Post added at 02:28 PM ---------- Previous post was at 01:53 PM ----------

Y!M: vn_blade

http://mmo4vn.com/showthread.php?4673-Ban-VPS-cau-hinh-cui-gia-cuc-re-NEVER-DIE-Scamer-anhphaisong

Topic đây , bạn vào giải thích nhé , cái thứ 2 nửa chắc gì bạn ko phải là anhphaisong, việc bạn giải thích bạn xài nhờ thẻ ATM của anhphaisong hoàn toàn ko thuyết phục , Đã là seller mà ko có ATM , và nếu có trục trặc thì nhờ người khác chứ ai lại nhờ 1 scamer , thêm 1 vấn đề nửa bạn quan hệ với anhphaisong và thân thiết tới mức mượn thẻ xài chung thì người ta có dám tin vào 1 người bạn của 1 tên scamer hay ko???

Việc demo đáng lý ra do mình phụ trách nhưng lần trước hình như đã có mod test demo nên mình ko test lại , và hình như VPS demo hiện tại của mod ấy ko connect dc ( cái này mình ko chắc lắm).

P/s: Tốt nhất bạn nên tìm cách chứng minh bạn ko phải là anhphaisong và nếu chứng minh được thì tốt nhất nên nêu rõ lun mối quan hệ , Mình rất thắc mắc mối quan hệ của bạn với 1 scamer như anhphaisong đấy, bạn mình cũng bị nó lừa hết 1 con VPS mình phải rất vất vả mới lấy lại dc tiền giúp bạn mình trong vụ đó nên vụ này mình sẽ làm rõ ràng tránh member lại bị hại 1 lần nửa

Upvote 0
vn_blade2 anh phai song là 1 hay là 2 ai xác nhận ? dù bạn có phải là scamer đó hay không thì việc dùng chung thể ATM cũng khó ai có thể chấp nhận được?
Tiền của mình và 1 scamer cũng chung được chắc bạn cũng có quan hệ rất mật thiết với scam mẻ đó hay chăng?
Nếu có người quá lời thì có thể tâng bốc bạn là ĐẠI SCAMER đó hay sư phụ scamer?
Không thể đưa lý do mượn thẻ ra trong trường hợp này được!

Upvote 0
Cái vụ này thì mình không rõ lắm nhưng mình chỉ đwa ra như này
bạn này có demo cho mình 1 con VPS và con đó hiện giờ vẫn live.
Mình là nst2mo ở bên EKT. Mình ko biết là bạn đó có phải là scammer không nhưng chúng ta cũng chưa thể nói rằng bạn đó là scammer.
Hi vọng làm rõ chuyện này để có nguồn VPS ổn định cho tất cả mọi người

Upvote 0
mới tham gia vào mmo nên không biết bạn này là ai? có scam hay không nhưng nhận 1 con demo giờ vẫn live hoạt động bình thường.

Upvote 0
Vấn đề mình đang muốn nói ở đây ko phải là VPS nhé các bạn. Mà là việc sử dụng tài khoản của 1 scamer nổi tiếng . Đây là điều mình mún nói . Còn về VPS thì chẳng ai chắc chắn dc , 1 khi site fix thì tất cả sẽ die , tới giai đoạn này nếu là 1 ng làm ăn đàng hoàng sẽ refund tiền lại cho ng khác , nếu là scamer sẽ lẳn lặn mà chuồn . Các bạn nên hiểu rõ vấn đề . Ở đây mình đã nói rõ nếu cậu ấy ko phải là scamer anhphaisong thì hãy chứng minh , nhưng cậu ấy từ chối vì 1 số lý do nên mình cũng đành chịu .

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,981
171,045
Latest member
visaotaoden
Back
Top Bottom