Tutorial [Uy tín+không đầu tư] Hướng dẫn kiếm trên 5$ một ngày

nó bảo trì cả sever cậu làm được thì quá siêu
Mình chịu bạn :D.sáng nó bảo trì bị chập chờn nhưng ứng dụng humanatic cho android thì vẫn vào đc.lúc 9h nó mở lại làm đc trên web đến tấm 12h45 thì bảo trì lại.ko tin thì lên Group Humanatic Helper mà xem.
Giờ thì nó bình thường lại rồi :v

Last edited:
Mình chịu bạn :D.sáng nó bảo trì bị chập chờn nhưng ứng dụng humanatic cho android thì vẫn vào đc.lúc 9h nó mở lại làm đc trên web đến tấm 12h45 thì bảo trì lại.ko tin thì lên Group Humanatic Helper mà xem.
Giờ thì nó bình thường lại rồi :v
:eek: làm trên ứng dụng dc ah. nãy mới tải về xong , nó chạy mà éo biết thời gian la bao nhiêu, bac cho em tham khảo cái sreenshot của bác cái :rolleyes:

:eek: làm trên ứng dụng dc ah. nãy mới tải về xong , nó chạy mà éo biết thời gian la bao nhiêu, bac cho em tham khảo cái sreenshot của bác cái :rolleyes:
của e đây a tiêu phong :)

Attachments

53.8 KB · Views: 44
của e đây a tiêu phong :)
:oops: đậu xanh, login coi thi noi gi,ta hỏi là có nghe cuộc gọi tren APP dc ko á, nó ko có thời gian như trên máy tính sao làm dc nhỉ :eek:

như này này

:oops: đậu xanh, login coi thi noi gi,ta hỏi là có nghe cuộc gọi tren APP dc ko á, nó ko có thời gian như trên máy tính sao làm dc nhỉ :eek:

như này này

à trên đt ko có dạng sóng soundcloud như trên web anh.nghe chữa cháy thôi :D

à trên đt ko có dạng sóng soundcloud như trên web anh.nghe chữa cháy thôi :D
:oops: đậu phọng, còn thua cả chrome à, tren dt ta dùng chrome nó vẫn hiện thoi gian, nhung ko có sóng, còn tren app thì éo có gi luon, ngồi máy tính bẹp hết cả trứng rái lâu lâu ngả lưng ra làm mà chậm vãi cả đái ra:oops: kiếm có 3k$/ tháng mà khổ vl ra

có cuộc gọi mà nhân viên trực nói tiếng anh còn người gọi nói tiếng khác. thì cái này có phải là ko fai cuộc english ko các cậu. mình ko biết chọn cái gì nên bay ra ngoài, haha sợ bị nó trừ $$. :rolleyes:

:eek: liều vãi, giám chống đối cái bang, để tối nay ta triệu tập bang chúng coi ai có tài biến web mi thành web heo ta sẽ trao lại chức bang chủ cái bang, hãy đợi đấy :oops:

mấy hôm nay bận ghê ý :D

Giờ mới rảnh online.... Mà thấy cái blog của ta vẫn vậy mà. hí hí hí :p :p :p

sang h lam dc có 3$, mà đầu ảo giờ quay cuồng như say rượu, h nghe mấy cuộc gọi này là muốn chạy thôi....:( kiếm tiền kiểu này đuối quá...

Có một acc có sẵn 1$ bạn nào làm pm mình nhé rate 19.5:)

Announcements

Forum statistics

Threads
419,642
171,677
Latest member
chisthooong

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom