• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

SCAM user teacher nick yahoo teachvn scam 1k5$ paypal

Status
Not open for further replies.

tien148793

Junior
Reactions
50
MR
0.000
https://mmo4me.com/threads/doi-teacher-vao-xac-thuc-trong-ngay-hom-nay.216727/
https://mmo4me.com/threads/cho-cau-tra-loi-tu-topic-cua-gadgetcs.216874/

Như 2 topic nêu trên đã nhờ mod hướng đến thỏa thuận là teamview bằng mọi cách để xem lịch sử paypal nhưng giờ này Him vẫn òfline ko cho team hay gì cả . Đành report và nhờ mod dẹp cái nick này đi cho sáng chợ MMO . thanks
Và nhờ anh @anhnamdan nói có info cho em xin ít pub lên mmo với ạ
Bạn report Paypal đi, ko ăn đc đạp đổ lun :p

vanduya11

Junior
Reactions
155
MR
0.000
Mình thì đọc mmý toppic lại ko thấy @teacher scam

@teacher : cậu này nhận đc tiền từ bác thoét gửi và paypal bị limited

Do acc paypal chính chủ , chuẩn info và bank nên tâm lý ai cũng sợ tiền bẩn
Các bác tưởng 10% to lắm à , tới lúc vấn đề gì thì @teacher là người gánh hậu quả

Nên cậu ấy đòi gặp mặt trực tiếp là điều đương nhiên

@gadgetcs : cậu gửi tiền vào paypal thông qua Ebay cậu chuyển vào

Nếu là 1 seller ebay chính chủ thì cậu chỉ cần login Ebay , cậu dư sức kiểm tra Paypal nhận tiền đã bị limited chưa , đã refund tiền ngược lại chưa

Cái này tài khoản Ebay seller xem đc hết mà , làm gì mà bảo cậu kia nói dối , fake proof này nọ
Cứ vào Ebay cậu mà check thôi

Chỉ sợ Ebay cậu là đồ " không chính chủ " nên không tự kiểm tra được thôi

Còn mình nghĩ cậu " tát ao " mạnh quá nên vả chết Paypal lâu năm của cậu kia

Nên khi phương án bảo @teacher đưa cho cậu 50% thì chả ai đồng ý ( tiền bẩn thì có khi 180 day xong chả còn xu nào , rủi do quá cao )

* mình nghĩ ban đầu @teacher cũng rất nhiệt tình , nhưng khi paypal bị limit cậu ta dần hiểu ra vấn đề , và rủi do cậu ta sẽ phải chịu và trả giá

Nên tâm lý ai cũng thế : muốn gặp mặt đối tác để cho rõ ràng

Mấy cụ cứ nhảy vào chém là cam to , mà chả hiểu là đây là " cam sành " hay " cam tàu "

Cam tàu to và đẹp bên ngoài , nhưng độc lắm , chết có ngày

@teacher , @gadgetcs , @danhmay24h

• Like
Reactions: cnd

mrblack1405

Junior
Reactions
27
MR
0.000

Các bác tưởng 10% to lắm à , tới lúc vấn đề gì thì @teacher là người gánh hậu quả

Nếu là 1 seller ebay chính chủ thì cậu chỉ cần login Ebay , cậu dư sức kiểm tra Paypal nhận tiền đã bị limited chưa , đã refund tiền ngược lại chưa

Cái này tài khoản Ebay seller xem đc hết mà , làm gì mà bảo cậu kia nói dối , fake proof này nọ

Nên khi phương án bảo @teacher đưa cho cậu 50% thì chả ai đồng ý ( tiền bẩn thì có khi 180 day xong chả còn xu nào , rủi do quá cao )

* mình nghĩ ban đầu @teacher cũng rất nhiệt tình , nhưng khi paypal bị limit cậu ta dần hiểu ra vấn đề , và rủi do cậu ta sẽ phải chịu và trả giá

Mấy cụ cứ nhảy vào chém là cam to , mà chả hiểu là đây là " cam sành " hay " cam tàu "

Tát ao mà add tracking còn không chuẩn , để refund thì chả biết nói sao luôn , lẽ ra nhìn số tiền họ phải hiểu được vấn đề từ đầu chứ nhỉ .
Chơi dạng này hợp tác đến khi nào rút complete thì mới pay chứ pay xong pp nó trừ tiền cũng bằng thừa

Mình thì ko bênh ai, mà bạn nói thế thì tại sao @teacher ko cho teamview, nếu sợ tiền bẩn thì có thể nói đàng hoàng là nó "bẩn", mình ko thick làm ăn nữa:D, chứ cứ ko nói gì thì nhiều khi mình tin là tham wa ăn 1 mình

Mình thì ko bênh ai, mà bạn nói thế thì tại sao @teacher ko cho teamview, nếu sợ tiền bẩn thì có thể nói đàng hoàng là nó "bẩn", mình ko thick làm ăn nữa:D, chứ cứ ko nói gì thì nhiều khi mình tin là tham wa ăn 1 mình

Thế teamview xong thì sao nữa đây !

Số dư trong cái paypal limited xử lý sao

Cậu có xem chủ thớt có commnet là chia 50-50 , nghĩa là ông @teacher thanh toán 50% và ôm cái quả bom " paypal limited " kia

Nên đòi gặp mặt là chiêu quá cao tay
Mà có cho kẹo ông @gadgetcs cũng chả dám gặp mặt trực tiếp

Lý do thì ai cũng tự biết đấy

maiyememcope

Senior
Reactions
201
MR
0.156
Follow me on Facebook
chả hiểu nổi
Cài teawi chưa mất 2 phút, tại sao cứ phải thế này thế kia.......xác định scam rùi....... Vì nó biết tiền bẩn buy với sell ebay cái khỉ gì....

theboyztran

Senior
Reactions
162
MR
0.000
NÓI THIỆT mặc dù mình là newbie nhưng theo dõi thì mình nghi teachvn scam . Cứ đưa acc paypal cho admin hay mod uy tín vào kiểm là xong , đằng này im luôn , ôm gọn tiền xài rồi chứ còn gì nữa

Thế teamview xong thì sao nữa đây !

Số dư trong cái paypal limited xử lý sao

Cậu có xem chủ thớt có commnet là chia 50-50 , nghĩa là ông @teacher thanh toán 50% và ôm cái quả bom " paypal limited " kia

Nên đòi gặp mặt là chiêu quá cao tay
Mà có cho kẹo ông @gadgetcs cũng chả dám gặp mặt trực tiếp

Lý do thì ai cũng tự biết đấy
Paypal có nút delete acc đấy, @teacher làm công khai thì delete acc đi rùi hãy nói sợ tiền bẩn, uk thì sợ đó, im luôn, sau 180 days nếu rút đc tiền sẽ về @teacher (quá ngon) , Nếu sợ về "acc paypal thì đã kêu mod, admin vào làm chứng, chứ ko có im lặng vậy đâu

nambembis

Hero
Reactions
558
MR
0.000
Chat with me via Skype
Paypal có nút delete acc đấy, @teacher làm công khai thì delete acc đi rùi hãy nói sợ tiền bẩn, uk thì sợ đó, im luôn, sau 180 days nếu rút đc tiền sẽ về @teacher (quá ngon) , Nếu sợ về "acc paypal thì đã kêu mod, admin vào làm chứng, chứ ko có im lặng vậy đâu
Phát biểu linh tinh, PP không có nút Delete Acc gì cả, PP có Close Account tuy nhiên, account này bị Limited sẽ không thể Close Account được.

Chắc 1 phần tiền bẩn vẫn còn trong account, đừng tưởng bở là sau 6 tháng sẽ rút được.

Không dễ ăn đâu :p

mod @binh6699@hungtai1900 vào xử lí dùm em với Him im hơi lặng tiếng rồi :)
Cậu là đáng bị chém trước nhất, chơi tiền bẩn làm account người ta bị limited vĩnh viễn luôn.

Phát biểu linh tinh, PP không có nút Delete Acc gì cả, PP có Close Account tuy nhiên, account này bị Limited sẽ không thể Close Account được.

Chắc 1 phần tiền bẩn vẫn còn trong account, đừng tưởng bở là sau 6 tháng sẽ rút được.

Không dễ ăn đâu :p

Cậu là đáng bị chém trước nhất, chơi tiền bẩn làm account người ta bị limited vĩnh viễn luôn.
Như thế nào là bẩn , như thế nào là sạch cậu thử phân tích xem , nếu là tiền từ ebay về :) . ở thế giới mmo này ko có cheater ko có gian lận và chỉ sạch 100% thì hiếm lắm cậu

Như thế nào là bẩn , như thế nào là sạch cậu thử phân tích xem , nếu là tiền từ ebay về :) . ở thế giới mmo này ko có cheater ko có gian lận và chỉ sạch 100% thì hiếm lắm cậu
Đừng tưởng người khác ngu nhé và cậu đừng tưởng giả ngu mà được nhé.

Đừng xem thường trí tuệ người khác nhé.

Last edited:

alaka

Junior
Reactions
181
MR
0.092

Thế thì vì sao nguồn tiền của ông làm Acc người ta ra đi vô thời hạn thì ông cố tình né tránh ko giải thích mọi câu hỏi của
@teacher ở topic bên kia ? cứ 1 2 đòi team wiew ???

Hợp tác mà chơi tiền "BẨN 99%" làm acc người ta ra đi vô thời hạn, khi đụng chuyện thì đòi trảm.. mặt dày đáng ăn BAN :eek:.. hay đang cố vét vớt 50% "TIỀN SẠCH" từ nạn nhân của ông :D, nếu có tình thì im im mà đi làm vụ khác thì chả ai nói j đâu :oops:

P/s: trong topic kia tên này có nói 1 câu: " Của Thiên Trả Địa" chứng tỏ nó chả tiếc 1 xu nào từ đống tiền đó thì nguồn tiền là bẩn 100% con mịa nó rồi..... :oops:

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,818
176,266
Latest member
banhmikebab

Most viewed of week