• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

SCAM Useclix Reviews : SCAM or LEGIT ?

Thấy bác tham gia forum trứic mình mà còn ngây thơ nhĩ . Tầm 150$ đổ lên với PTC đủ. Bạn đừng hỏi nên chơi gì mà bạn tự tìm hiểu thôi chứ $ của bạn mà.
cái này đăng ký từ ngày xưa mà giờ e mới mò vào đấy :)) ý e là chơi trang nào với số tiền ít nhất có thể chứ cày capchat để đủ 150$ thì đến bao giờ

cái này đăng ký từ ngày xưa mà giờ e mới mò vào đấy :)) ý e là chơi trang nào với số tiền ít nhất có thể chứ cày capchat để đủ 150$ thì đến bao giờ
Chơi free thì bạn chọn Trafficmonsoon đi, chịu khó tuyển ref cũng kha khá đó. Nhóm face mình cũng có mấy trò app trên android và trafficmonsoon.

Thế kiếm vốn nhanh bem offer android thôi bạn. Trước mình cày này đầu tiên kiếm cũng đươc ít. Mà giờ kiếm apps cày hơi khó...

offer androind chơi như nào bác ? E dùng ios

Bạn có điện thoại android thì down mấy apps về mà kiếm thôi. Không có thì dùng BlueStack. Mình không có IPhone nhưng thấy mọi người hay cày apps freemyapp với trymyapp.

Bạn có điện thoại android thì down mấy apps về mà kiếm thôi. Không có thì dùng BlueStack. Mình không có IPhone nhưng thấy mọi người hay cày apps freemyapp với trymyapp.
Nhận để tử đi bác sweet :rolleyes: kiếm ít tiền mua cây đào chơi tết với :p

Nhận để tử đi bác sweet :rolleyes: kiếm ít tiền mua cây đào chơi tết với :p

Đệ gì bác, mình biết cày sơ sơ ở apps thôi mà. Muốn ăn ngon thì phải cày ở network. Mà này thì chưa có nhiều kiến thức lắm... bác có android thì root + vpn + titanum + imei changer bem cho nhanh. Quan trọng tìm apps mà cày kìa :p

Hôm qua,AVG giảm còn có 0.84.
Từ bữa bảo trì tới giờ thấy AVG thấp hơn.các bạn thì sao?
Tớ 3 ngày này đều trên 0.9 hết.

Cho mình hỏi tính tiền autopay mỗi ngày xem ở đâu vậy
Bạn vào icon kế $ ở Balance.

400ref avg 0.9 :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,994
Latest member
tuanhvjpro