SCAM Useclix Reviews : SCAM or LEGIT ?

có ai bị như mình không? chơi đúng 1 acc mà sao nó báo như này nhỉ, hay tại mạng FPT?
Multiple accounts have been logging on from your IP : 42.114.34.90
More than one person use this IP on his account. Please try to restart your router.
Administration won't be able to help with this matter.

có ai bị như mình không? chơi đúng 1 acc mà sao nó báo như này nhỉ, hay tại mạng FPT?
Multiple accounts have been logging on from your IP : 42.114.34.90
More than one person use this IP on his account. Please try to restart your router.
Administration won't be able to help with this matter.
Xem thử có ai xài chung mạng với bạn không?

restart router lại thử. Ở đây bữa trước có bác nào bảo 1 ngày click 1 lần rồi buổi đêm tắt router sáng dậy bật lại click. Nói chung bác tránh click nhiều khoảng tgian trong 1 ngày đi.

[QUOTE = "sweetcandy, post: 5228917, thành viên: 93.498"] Nay avg has 0.59 : D[/ QUOTE]
Minh cung the, sau ngay hom qua 1000 REf click 1100 thi hom nay chi co 700 click = 1000 ref

Khi cashout mặc định nó lấy hết số tiền trong Main Balance, có cách nào thay đổi số tiền này kg ta? Mình muốn để lại một ít cho nó trừ phí autopay.
Hay là phải chuyển qua Purchare Balance?

Khi cashout mặc định nó lấy hết số tiền trong Main Balance, có cách nào thay đổi số tiền này kg ta? Mình muốn để lại một ít cho nó trừ phí autopay.
Hay là phải chuyển qua Purchare Balance?
Chuyển vào purchase chưa gì nữa, lần đâu mìh cũng ấn thế là nó rút sạch :D

Kiểm tra tổng AVG ở đâu vậy bác ? E vô phần Rented Ref chỉ thấy avg từng con ref. :oops:

mình chơi bằng 3g dtdd, nhiều khi đang click ad bị rớt mạng thì sau đó vào click lại có bị gì ko nhỉ ? hình như mất 3g rồi bật lại thì nó đổi ip mà

mình chơi bằng 3g dtdd, nhiều khi đang click ad bị rớt mạng thì sau đó vào click lại có bị gì ko nhỉ ? hình như mất 3g rồi bật lại thì nó đổi ip mà
lâu lâu bị 1 lần thì ko sao bạn. Nói chung là hạn chế đổi IP 1 cách tối đa
hình như useclix bắt đầu giảm lãi, hồi trước giảm rồi lại tăng giờ chỉ có giảm hôm qua còn 0.8
Hôm qua mình cũng bị giảm còn 0.83. Các bạn chờ thêm 1 2 ngày xem sao, giảm như này sẽ có 1 số đồng chí RR > 750 bị lỗ

Trước mắt thì không sao về sau thì không chắc lắm. 1 IP nên click hết ads trong 1 ngày thôi. Xài 3g ip loạn xà ngầu dính ku nào cũng chơi useclix mà trùng nhiều lần cùng login click Ads thì ;(

Trước mắt thì không sao về sau thì không chắc lắm. 1 IP nên click hết ads trong 1 ngày thôi. Xài 3g ip loạn xà ngầu dính ku nào cũng chơi useclix mà trùng nhiều lần cùng login click Ads thì ;(
thì ban tạm thời trong 10 phút, cái đó mình gặp rồi
avg có dấu hiệu giảm, theo dõi vài ngày nữa xem

Announcements

Forum statistics

Threads
419,629
171,661
Latest member
Percyder

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week