SCAM Useclix Reviews : SCAM or LEGIT ?

AVG hôm trc cao chót vót hôm qua thấp lè tè bù nhau cả, tưởng Useclix nó bonus.

Các bác cho e hỏi, chuyện là lúc đk e lấy ngày sinh của thằng cu con mà con nó mới 1 tháng tuổi nên lúc đk e chọn đại năm nào đó giờ quên cái năm sinh đó rồi, contact admin Useclix update cho nó xem proof từ paypal và giấy tờ thằng cu con sau vài cái mail thì sáng hôm nay nó mail e là "i've set your DOB" là sao nhỉ các bác ?

Các bác cho e hỏi, chuyện là lúc đk e lấy ngày sinh của thằng cu con mà con nó mới 1 tháng tuổi nên lúc đk e chọn đại năm nào đó giờ quên cái năm sinh đó rồi, contact admin Useclix update cho nó xem proof từ paypal và giấy tờ thằng cu con sau vài cái mail thì sáng hôm nay nó mail e là "i've set your DOB" là sao nhỉ các bác ?
Nó đổi năm sinh cho bác rồi đó. Chắc là năm trong giấy khai sinh của con bác.

Nó đổi năm sinh cho bác rồi đó. Chắc là năm trong giấy khai sinh của con bác.

Thanks bác, tại lúc dk e lấy thông tin cu con mà nó mới 1 tháng tuổi e lại nghĩ 2015 thì sao biết chơi PTC nên e đk bừa năm sinh, sau mới biết cashout cần năm sinh mới giật mình.... :oops:

Thanks bác, tại lúc dk e lấy thông tin cu con mà nó mới 1 tháng tuổi e lại nghĩ 2015 thì sao biết chơi PTC nên e đk bừa năm sinh, sau mới biết cashout cần năm sinh mới giật mình.... :oops:
thím thật là rảnh rỗi sinh nông nổi

AVG hôm trc cao chót vót hôm qua thấp lè tè bù nhau cả, tưởng Useclix nó bonus.
đấy là do só click của ref từ lúc rs time dến lúc bảo trì sv cộng hết vào ngày hôm trước, số click sau bảo trì tính ngày hôm qua ko chiu xem bảng stat ah

thím thật là rảnh rỗi sinh nông nổi

Theo thói quen từ lúc có cu con tới giờ e dk gì cũng lấy thông tin của nó.... công nhận nông nổi thật. :confused:

Nó set DOB sang năm sinh của vợ e luôn, tại trong site chỉ có tói 2003 thôi.. o_O

Paypal mình chuyển tiền thì gặp lỗi này We're sorry, but we can't send your payment right now, có ai biết cách khắc phục không
nhiều lý do nhưng để lúc khác thử lại xem ntn.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,386
172,483
Latest member
DariaNguyen

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom