SCAM Useclix Reviews : SCAM or LEGIT ?

7h sáng hí ha hí hửng vào click, xog ms thấy báo bảo trì, ko biết xog bảo trì nó có cho click ko, chứ ko lại phí mất 1 ngày.

hiện tại đây :
We are sorry for recent site slowdowns. We've upgraded our server and continuously are improving our script so during next few days you might experience some short maintenance modes.

Since yesterday we've introduced new referral notification send by email. If you don't want to receive this emails, just change your personal settings.

Also our sales are over but Video Ads prices remains like there was after sale so enjoy much lower prices for Video Ads.

Ừ vẫn tính mà bác. E mới click 15 cái ads xong thì thấy ref cũng click đc khoảng gần chục cái rồi
Bác không hiểu à. Hôm nay Ref click là do hôm qua bác đã click đấy. Bác click hôm nay ngài mai ref mới click. Nếu đã click hết Ads đỏ trước h bảo trì server và sau khi bảo trì xong vào dashboard nó có thông báo click 4 Ads để mai mới nhận được click từ ref đấy mà đã click trước h bảo trì h còn đâu mà click. Nay không click thì mai Ref sẽ không click.

Bác không hiểu à. Hôm nay Ref click là do hôm qua bác đã click đấy. Bác click hôm nay ngài mai ref mới click. Nếu đã click hết Ads đỏ trước h bảo trì server và sau khi bảo trì xong vào dashboard nó có thông báo click 4 Ads để mai mới nhận được click từ ref đấy mà đã click trước h bảo trì h còn đâu mà click. Nay không click thì mai Ref sẽ không click.
Vậy hả :p mình không biết. Xem cái thông báo chỗ nào trong dashboard vậy bác

Nhỡ click rồi là mai xem RR =0 AVG=0 luôn :)

Ai chưa click thì mới có thông báo phải click 4 ads chứ nhỉ? Nếu ko có thông báo tức là hôm nay đã được xác nhận phải ko nhỉ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,740
172,799
Latest member
78winsschool

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week