SCAM Useclix Reviews : SCAM or LEGIT ?

Có chứ bạn
Chỉ là giờ thì autopay là live, sẽ trừ theo thời gian sống hàng ngày chứ ko phải như trước đây
Là sao anh. Em tưởng bữa nay nó tự trừ vào giá trị click đầu tiên của mỗi con ref. Chứ PB e có còn đồng nào đâu để trừ ạ

Là sao anh. Em tưởng bữa nay nó tự trừ vào giá trị click đầu tiên của mỗi con ref. Chứ PB e có còn đồng nào đâu để trừ ạ

Nó trừ từ Purchase Balance nhé con nào click nó tự trừ từ đó. Chứ không phải khi nó click và sẽ tự trừ khi nó click đâu.

Thế bây giờ tiền trong main phải chuyển qua bên Pur để nó - khi bật autopay à các bác. :confused:

Thế bây giờ tiền trong main phải chuyển qua bên Pur để nó - khi bật autopay à các bác. :confused:
Hình như PB không có nó vẫn trừ qua MB của mình. Đều mình không hiểu tiền trừ ở 2 chỗ này có gì khác nhau không mà sao mọi người vẫn lăn tăn là trừ ở PB hay MB. Trừ ở PB thì có lợi gì hơn à các bác

Hình như PB không có nó vẫn trừ qua MB của mình. Đều mình không hiểu tiền trừ ở 2 chỗ này có gì khác nhau không mà sao mọi người vẫn lăn tăn là trừ ở PB hay MB. Trừ ở PB thì có lợi gì hơn à các bác

Main Balance là giá trị thực $ bác để rút. Còn Purchase chỉ có giá trị để mua ref, gia hạn,...

Main Balance là giá trị thực $ bác để rút. Còn Purchase chỉ có giá trị để mua ref, gia hạn,...
Ừ cái này mình biết. Ý mình nói là trừ autopay thì nếu ở pb 0 đồng thì vẫn trừ qua mb thì vẫn vậy. Càng tiện nữa chứ sao

Ừ cái này mình biết. Ý mình nói là trừ autopay thì nếu ở pb 0 đồng thì vẫn trừ qua mb thì vẫn vậy. Càng tiện nữa chứ sao
Đúng là thế nhưng tùy site. Như GrandBux phải chuyển $ qua Purchase thì mới có tác dụng.

nhưng 0.9 vậy cũng ngon rồi cố định chắc chắn rất chuyên nghiệp vừa lòng khách đến hài lòng khách đi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,901
172,986
Latest member
qanh208

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week