• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

SCAM Useclix Reviews : SCAM or LEGIT ?

Bạn nói sao mà grand lại k bằng use

vd: gói GOLD của grand(Gr) vs gói pre của Useclix(U)

Gr=U đều 80$ năm, (bằng nhau)
U có avg=0.9 ( ref clix=0.01)=Gr: avg=9 (ref clix=0.001) (bằng nhau)
Gía thuê ref: Uđắt hơn Gr
Thời hạn thuê ref tạm tính bằng nhau (Gr: 5 ngày 150, U 7 ngày: 200)
Như vậy thì còn chổ nào k đúng hả mod..... xin học hỏi

Có 3 site TOP 3 ems là ngon nhất nhưng vì nó k có tính bền vững nên k ai giám chơi, riêng mình cũng đã dính gần 1K, đang gỡ đây

Mình chơi Grandbux được hơn 1 năm rồi bạn ạ
Golden của Grandbux sao mà có AVG =9 được
Chưa tính đến chuyện Grandbux ref click lười hơn UseClix
Nếu tóm lại cho UseClix 10 điểm thì cho Grandbux 9,5 điểm
Dù sao nó cũng là 2 site PTC thuần mà mình đánh giá tốt nhất hiện tại

Chơi cả 2 thằng U vs Gr ( gói tầm trung 80$ năm). Thấy avg Gran giao động từ 8.5-9 còn của U là 0.83-0.88 ( mới chơi 12 ngày ref 400, ngày clix đúng 4 cái QC).

cho ý kiến để cải thiện avg...

" cho ý kiến để cải thiện avg "
nói thật cái giọng nói chuyện giống bố đời vậy ko nhận gạch đá là may rồi chứ ở đó mà giúp , chơi được mấy ngày đầu thấy AVG GB ngon mà phán như thánh bảo Useclix ngày tàn

Hạnh phúc quá các bác ạ hơn 2 tháng chơi cuối cùng cũng dc tý

mình chơi Useclix được 2 tháng và Grandbux được nửa năm rồi. có tí nhận xét sau đây (mình chơi gói premium 750ref +golden 899ref)

+Grand bux, tầm tháng 8 trước trở về trước thì AVG ổn định, k phải care nhiều, autopay thấp, AVG ổn định ở mức 8.5-8.8. h thì khoảng 8.3-8.5 (mình siêng recycle + quản lí) chứ mấy bác khác than AVG tụt như tụt quần
+Useclix: k phải quản lí nhiều, tắt autopay, hết ref thì mua, chả recycle gì cả, AVG mình tầm 0.9-0.98

Theo số liệu của cá nhân mình chia sẻ với anh em, khuyên mấy bác nên đầu tư Useclix, thời điểm này ok hơn là grandbux (vốn 200$ đổ xuống)

mình chơi Useclix được 2 tháng và Grandbux được nửa năm rồi. có tí nhận xét sau đây (mình chơi gói premium 750ref +golden 899ref)

+Grand bux, tầm tháng 8 trước trở về trước thì AVG ổn định, k phải care nhiều, autopay thấp, AVG ổn định ở mức 8.5-8.8. h thì khoảng 8.3-8.5 (mình siêng recycle + quản lí) chứ mấy bác khác than AVG tụt như tụt quần
+Useclix: k phải quản lí nhiều, tắt autopay, hết ref thì mua, chả recycle gì cả, AVG mình tầm 0.9-0.98

Theo số liệu của cá nhân mình chia sẻ với anh em, khuyên mấy bác nên đầu tư Useclix, thời điểm này ok hơn là grandbux (vốn 200$ đổ xuống)
bác có thấy autopay của GB dạo này nó cao đột biến không, phải gấp rưỡi lúc trước, chả biết nó tính kiểu gì, chán vl
useclix rõ ràng bây giờ đang ngon hơn GB rồi

bác có thấy autopay của GB dạo này nó cao đột biến không, phải gấp rưỡi lúc trước, chả biết nó tính kiểu gì, chán vl
useclix rõ ràng bây giờ đang ngon hơn GB rồi
cao chứ, hồi trước mình 899 ref autopay chỉ có ~3.2$. hôm nay 762 ref mà cũng ~3.2 luôn

mình cũng vậy, giờ giảm còn 700 cũng 3$ ngày
còn giới hạn roi, thanh toán sps, thiệt là vờ lờ :D :D
giới hạn ROI cũng k quan trọng lắm, rút ra DEP vào thôi :rolleyes: đằng nào cũng mất $ duy trì thuê ref + auto mà,hehe , thôi nói chung có cháo húp cháo....h kiếm dc site nào như useclix thì ngon, đỡ nhức đầu như grandbux

giới hạn ROI cũng k quan trọng lắm, rút ra DEP vào thôi :rolleyes: đằng nào cũng mất $ duy trì thuê ref + auto mà,hehe , thôi nói chung có cháo húp cháo....h kiếm dc site nào như useclix thì ngon, đỡ nhức đầu như grandbux
thì phải sống chung với lũ thôi chứ sao bác :D

Kiếm được site như UseClix thực là mò kim đáy bể nhé
2 tháng nay mình ăn rồi đi lọ mọ tìm site mà ko ra
Có vẻ các CEO PTC ko có muốn làm ăn lâu dài mấy thì phải

Thank bác, làm em cứ tưởng như neobux ref chết trừ tiền nên ngày nào cũng canh me.
PS : Bên grandbux em nhắn bác qua facebook ad nick mà vẫn không thấy hồi âm, bác xem lại giúp em

Do chưa là bạn bè nên bạn nhắn mình sẽ ko thấy gì
Bạn cho mình link facebook nhé
Facebook mình là https://www.facebook.com/ebookso1

Ko mất tiền bạn
ref chết và ref hết hạn giống nhau ko?
ref hết hạn là mất tiền đấy chiến.trước chơi bị trừ và hỏi admin nên biết.ref chết vài con nó trừ m ko để ý.nhưng đợt ref hết hạn 100 mấy chục con site trừ cỡ 1.48$ đó

ref chết và ref hết hạn giống nhau ko?
ref hết hạn là mất tiền đấy chiến.trước chơi bị trừ và hỏi admin nên biết.ref chết vài con nó trừ m ko để ý.nhưng đợt ref hết hạn 100 mấy chục con site trừ cỡ 1.48$ đó
Vừa kiếm được cái này : Ref expire you will be charged 0.02/RR expired and you will lose them as your RR
Vậy mỗi con hết hạn mất 0,02 đó bác, link http://useclix.com/forum/view_topic.php?cat=9&id=7493

Có bác nào có thông tin gì về AVG của Ultimate không ^^

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,993
Latest member
68gamebaisystems
Back
Top Bottom