SCAM Useclix Reviews : SCAM or LEGIT ?

Hỏi ngu chút. Hx mình muốn chơi 10 nick 750 ref có được ko bạn nhỉ. Chơi 1 nick ít quá
Bạn đọc TOS của nó trước đi nhé. Bạn muốn chơi nhiêu nick cũng được nhưng nó sẽ block hết và lúc đó sẽ thấm thía :p

anh em cho mình hỏi, mình rút tiền useclix bằng nhiều tk paypal khác nhau có bị block k? hay chỉ dc xài cố định 1 email pp tthôi?

cho em hỏi nếu em chơi site này ở 250 ref thì tháng đầu tiên em phải bỏ ra 80$ nâng cấp và 50$ thuê ref
vậy tổng cộng vốn em cần có là 130$ hả mọi người
cảm ơn

Trang này usexlix 1000re avg=.0.9 so với buxvertise 1000r avg=3.7 thằng nào nên chơi các bác.

càng ngày làm ăn càng khó khăn, avg lèo tèo bít khi nào mới lấy lại vốn. lại còn phải lo lắng nhiều thứ nữa

càng ngày làm ăn càng khó khăn, avg lèo tèo bít khi nào mới lấy lại vốn. lại còn phải lo lắng nhiều thứ nữa
Nói chứ thấy bác cứ than hoài. Bí quyết thành công sự kiên trì, nhẫn nại. Nếu muốn lời to thì quất vào mấy trang tào lao kìa AVG cực cao ăn nay mai sập.

Cũng tính lên 750r rồi dừng thu lại ít vốn lỡ nó có teo còn gỡ gạc chút. Cứ lên rồi lên đến khi avg nó xuống quá thấp hoặc có sự cố là mất cả chì lẫn chài. zMinh nói có đúng k các ban

bạn này chơi ít trang quá thì phải, useclix có 250r mà hàng ngày chênh lệnh 20-30 clix. Hình sin nhé bạn. useclix hết thời rồi, lãi thấp...

bạn này chơi ít trang quá thì phải, useclix có 250r mà hàng ngày chênh lệnh 20-30 clix. Hình sin nhé bạn. useclix hết thời rồi, lãi thấp...

bạn ko chời thì đừng có phán bừa
Nói thẳng ra hiện tại chả có site nào ăn được Useclix cả, Grandbux lãi ko bằng UseClix , chỉ được cái grandbux mà đầu tư to thì cũng được kha khá
Còn bạn bảo useclix hết thời thì đúng là tầm nhìn của bạn cũng chỉ được đến mức đó

bạn ko chời thì đừng có phán bừa
Nói thẳng ra hiện tại chả có site nào ăn được Useclix cả, Grandbux lãi ko bằng UseClix , chỉ được cái grandbux mà đầu tư to thì cũng được kha khá
Còn bạn bảo useclix hết thời thì đúng là tầm nhìn của bạn cũng chỉ được đến mức đó

Bạn nói sao mà grand lại k bằng use

vd: gói GOLD của grand(Gr) vs gói pre của Useclix(U)

Gr=U đều 80$ năm, (bằng nhau)
U có avg=0.9 ( ref clix=0.01)=Gr: avg=9 (ref clix=0.001) (bằng nhau)
Gía thuê ref: Uđắt hơn Gr
Thời hạn thuê ref tạm tính bằng nhau (Gr: 5 ngày 150, U 7 ngày: 200)
Như vậy thì còn chổ nào k đúng hả mod..... xin học hỏi

Có 3 site TOP 3 ems là ngon nhất nhưng vì nó k có tính bền vững nên k ai giám chơi, riêng mình cũng đã dính gần 1K, đang gỡ đây

Thời điểm hiện tại, trong thế giới PTC, useclix bạn còn chê thì không hiểu bạn chơi được site nào tốt hơn.

Tui đầu tư 1200S trang Grandbux, sau 6 tháng chơi hiện tại đang lời hơn 120S, chuẩn bị lời thêm 100S là Ref chết hết và tui sẽ không chơi grandbux nữa. Useclix đầu tư có 210S chơi gần 5 tháng hiện tại đã lời 130S. Và chơi đến khi nào Site chết hoặc thay đổi thì thôi, hiện tại chỉ mua thêm và gia hạn Ref. Chỉ cần như vậy là biết trang nào ngon hơn rồi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,905
172,991
Latest member
vinhken

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week