SCAM Useclix Reviews : SCAM or LEGIT ?

Đây cũng đang sài 3g vt đây chán như con gián. nhà ở vùng sâu ao ước chỉ có kết nối internet tốc độ cao, sài 3g lúc được lúc ko. 2 Hôm nay gói pre của useclix còn có avg=0.8 có ai giốn mình k?

Đây cũng đang sài 3g vt đây chán như con gián. nhà ở vùng sâu ao ước chỉ có kết nối internet tốc độ cao, sài 3g lúc được lúc ko. 2 Hôm nay gói pre của useclix còn có avg=0.8 có ai giốn mình k?

Lên thành phố đi bạn :D

Mình gói pre , sao avg của mình thấp vậy, mình cứ 7h5 phút sáng là clix 8ad 0.01 (ko clix hết). ngày nào cao 250ref được 225 clix (.0.85)
Mình 4 ngày tái chế vài con ref nhưng sau vai ngày nó cũng k hoạt đôg

Mình hỏi: nó có tính 50 r mình mua trước khi nâng cấp k hay nó tính riêng về giá

cảm ơn nhiều

gói Pre có nên lên 2000R ko ae nhỉ

Nên dừng 750 là đẹp
lên nữa chỉ thua thiệt :D
Hic, kiểu này thì tiêu em. Em thấy chình ình ở trang 1 là ai có đủ lực thì phi lên 2000 Re mà. Hôm qua 1000 Ref, AVG 0,9..hôm nay mới thuê thêm 200 Ref nữa, bác nói vậy em run quá. Useclix em làm ref cho bạn em rồi, còn grandbux chơi được không bác, em làm ref cho bác, rồi bác ad face cho em được không, bạn em nó chả hướng dẫn chút nào cả, giờ tự bơi...cả cái neobux đăng ký ref cho bạn luôn, giờ có bác chủ top neobux hô không phải ref của bác ấy, bác ấy éo bày chiến thuật nên cũng tự bơi luôn.

Các bạn đọc là hiểu thôi mà ở #1 í. Lớn rồi con nít đâu cầm tay chỉ việc, hiểu được số thuật ngữ có thể chơi thôi. Mình cũng tự bơi hết chả ai chỉ cả, tự làm có kinh nghiệm .

Announcements

Forum statistics

Threads
420,792
172,869
Latest member
taikhoanws

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back