SCAM Useclix Reviews : SCAM or LEGIT ?

Anh Chiến cho em hỏi có cần phải view ads hàng ngày để ref chịu click không, cũng như là cái auto renew đó chọn thế nào, với nên bật cả auto renew và auto pay không

Cần phải click hàng ngày nhé :D
Nên click tất cả ads, khi đó AVG sẽ đạt max
Mình đã test và thấy rõ ràng điều đó, AVG của mình đã lên =1, vì thế mình mới quyết định lên Ul

Cần phải click hàng ngày nhé :D
Nên click tất cả ads, khi đó AVG sẽ đạt max
Mình đã test và thấy rõ ràng điều đó, AVG của mình đã lên =1, vì thế mình mới quyết định lên Ul

Còn về phần auto renew và auto pay nên chọn cái nào, em chưa hiểu lắm, mong a giải đáp giúp em :D

Còn về phần auto renew và auto pay nên chọn cái nào, em chưa hiểu lắm, mong a giải đáp giúp em :D
chủ yếu auto renew chứ auto pay khỏi quan tâm site này k cần thiết
auto renew là tự động gia hạn ref theo lệnh được đặt nhá cậu

Mình bật auto renew và cảm giác tuyệt hơn tưởng tượng
Giờ cứ kệ nó thế chả cần phải gia hạn luôn, tiền thừa của việc trừ đi phí autorenew thì rút về thôi :D

chỉ cần bật thôi đúng k anh Chiến, anh có tái chế ref k hay bật auto renew vậy thôi cho khoẻ

Mình tính nhẩm nhẩm thì lên mốc 4000 mà bật autopay + recycle thường xuyên + bật autorenew thì lãi ròng tầm 10$/ngày là trong tầm tay

Bác Chiến cho e hỏi ngu tí: bật autopay với auto renew có gì khác nhau.Nếu bật cả 2 thì nó tính phí như thế nào? Bật auto pay thì hiểu còn auto renew thì k hiểu
Với lại trong các gói nâng cấp có phần tái chế: 20,15,10 là sao mình khiểu. Có phải còn hạn dưới 20,15,10 thì mình k được tái chế phải k?

Bác Chiến cho e hỏi ngu tí: bật autopay với auto renew có gì khác nhau.Nếu bật cả 2 thì nó tính phí như thế nào? Bật auto pay thì hiểu còn auto renew thì k hiểu
Với lại trong các gói nâng cấp có phần tái chế: 20,15,10 là sao mình khiểu. Có phải còn hạn dưới 20,15,10 thì mình k được tái chế phải k?
cùng thắc mắc

Autopay là nó chỉ gia hạn cho các ref click thôi, ref ko click thì nó ko tự động gia hạn, và gia hạn chỉ có gia hạn từng ngày 1
Auto renew là tự động gia hạn theo điều kiện (ví dụ gia hạn các ref dưới 3 ngày, gia hạn lên 30 ngày) thì cứ ref nào còn 3 ngày là nó gia hạn lên 30 ngày tất
Bật đồng thời cả hai và kèm tái chế nữa là biện pháp an toàn, ref luôn trọng trạng thái active và luôn có được AVG cao nhất

Autopay là nó chỉ gia hạn cho các ref click thôi, ref ko click thì nó ko tự động gia hạn, và gia hạn chỉ có gia hạn từng ngày 1
Auto renew là tự động gia hạn theo điều kiện (ví dụ gia hạn các ref dưới 3 ngày, gia hạn lên 30 ngày) thì cứ ref nào còn 3 ngày là nó gia hạn lên 30 ngày tất
Bật đồng thời cả hai và kèm tái chế nữa là biện pháp an toàn, ref luôn trọng trạng thái active và luôn có được AVG cao nhất
autopay site này hình như k nên bật hả a?

Bác mod thấy trang nào cũng đi đầu toàn chơi max ko thảo nào nhiều KN quá. Nge nói bác lên max trang này cho hỏi avg như thế nào để bọn em theo chân bác.
à cho e hỏi: còn cái hạn tái chế: 10-15-20nghĩa là sao nhỉ?

Announcements

Forum statistics

Threads
421,072
173,151
Latest member
dungtv1991

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back