SCAM Useclix Reviews : SCAM or LEGIT ?

mà thằng adm cũng chăm chỉ ghê hôm nay ngày lễ bên đó mà vẫn ráng update sự kiện event vs thêm chức năng cho use :D:D:D:D

Mấy ngày lễ thường cơ hội huy động vốn cho nó mà. Càng đông càng tốt, có lợi cho những người đi trước :rolleyes:

Mình cũng bị vậy nè. Mấy bác cho hỏi cái login log phải nó hiện địa chỉ ip của mình không
Đúng rùi.

UseClix gần đây lượng member hình như tăng mạnh nên login và view ad khá lag và delay.

Vãi. Sáng vào kick vài ads kiểm tra 1 ip khác. Xuống ăn sáng xong lên định kick tiếp mấy ads xanh thì tự dưng đổi qua 1 dãy ip khác rồi. Chả dám kick tiếp luôn. Vậy có sao không mấy bác

Vãi. Sáng vào kick vài ads kiểm tra 1 ip khác. Xuống ăn sáng xong lên định kick tiếp mấy ads xanh thì tự dưng đổi qua 1 dãy ip khác rồi. Chả dám kick tiếp luôn. Vậy có sao không mấy bác

Nếu bác không reset modem hoặc reset máy thì sao nó tự đổi IP khác được ???

Nếu bác không reset modem hoặc reset máy thì sao nó tự đổi IP khác được ???
Vâng. Ko reset modem, ko reset máy nó đổi em mới nói chứ. Mới xuống ăn sáng 20p lên kick tiếp thì thấy vậy. May mà kick xong hết mấy ads đỏ rồi -_- Còn 20 cái ads xanh chưa kick

Vâng. Ko reset modem, ko reset máy nó đổi em mới nói chứ. Mới xuống ăn sáng 20p lên kick tiếp thì thấy vậy. May mà kick xong hết mấy ads đỏ rồi -_- Còn 20 cái ads xanh chưa kick
'Ko quan trọng lắm đâu
1 hôm ko sao cả

Đúng rồi :D Nhưng click được hơn thì càng tốt :p
Vâng. Em chăm click lắm. :)))))))))))))))) Định click hết mà thấy vậy nên thôi chả dám click tiếp. Số mấy hôm nay xui ghê. Hôm qua thì bị công an bắt xe, trưa về up gói thì mấy thánh vào dọa scam. Ngủ dậy thì thấy black friday, xuống ăn sáng lên thì thấy ip tự dưng đổi :mad::mad::mad::mad::mad:

Vâng. Em chăm click lắm. :)))))))))))))))) Định click hết mà thấy vậy nên thôi chả dám click tiếp. Số mấy hôm nay xui ghê. Hôm qua thì bị công an bắt xe, trưa về up gói thì mấy thánh vào dọa scam. Ngủ dậy thì thấy black friday, xuống ăn sáng lên thì thấy ip tự dưng đổi :mad::mad::mad::mad::mad:

Đi nhậu giải đen thôi :D

giờ reset useclix thay đổi hả mấy bác? sao nó hẹn em 27/11/2015 03h11p là rút tiền được mà h em vẫn chưa rút được nhỉ

Sau 5 ngày theo dõi có vẻ đã ổn, tình hình là mới up lên Pre + 200ref, giờ bật autopay có cần add fund để $ trong tk Useclix k các bác ?

Cho e hỏi thêm nữa là giờ thuê ref xong để đó, mai sáng sau 7h mình vào click ads là ok phải k nhỉ ? :D

Lần đầu tham gia mảng PTC nên hỏi hơi nhiều. :p

Sau 5 ngày theo dõi có vẻ đã ổn, tình hình là mới up lên Pre + 200ref, giờ bật autopay có cần add fund để $ trong tk Useclix k các bác ?

Cho e hỏi thêm nữa là giờ thuê ref xong để đó, mai sáng sau 7h mình vào click ads là ok phải k nhỉ ? :D

Lần đầu tham gia mảng PTC nên hỏi hơi nhiều. :p
Không cần đâu bác. Autopay chỉ có tác dụng với những ref kick. Mà đã kick thì mình có tiền, tiền đó nó tự trả cho phí autopay. Mà bác giàu thì ưa add thêm vào cũng đc.
Kick ads mấy giờ cũng đc bác

Announcements

Forum statistics

Threads
421,001
173,062
Latest member
Koora

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week