SCAM Useclix Reviews : SCAM or LEGIT ?

Tức là nếu Ref trên 15 ngày và mình đã bật Autopay là yên tâm ko cần gia hạn đúng ko
Với ref nào không clix, có bật hay ko bật autopay vẫn sẽ bị trừ 1 ngày
con ref nào nó clix, Nếu còn trên 15 ngày hôm sau sẽ được tự động gia hạn thêm 1 ngày và mất 1 chút phí ( phí này tính ra lãi hơn so với bạn gia hạn thêm 30 ngày ), còn dưới 15 ngày thì không mất gì nhưng bị trừ 1 ngày

Đã lên premium và mua 200 ref rồi. Có nên bật autopay liền không mấy bác
Nên, nếu bác có nhiều $ từ đầu thì bật đi. Nếu ít thì lên 750 rồi bật vì Autopay lợi 15% giá 1 Ref khi nó click.

Nên, nếu bác có nhiều $ từ đầu thì bật đi. Nếu ít thì lên 750 rồi bật vì Autopay lợi 15% giá 1 Ref khi nó click.
Autopay có tác dụng với những ref còn thời hạn trên 15 ngày. Sao không để trôi qua 2 tuần đã rồi bật nhỉ. Bật ngay từ ban đầu cũng đâu có lợi hơn gì đâu :D

Autopay có tác dụng với những ref còn thời hạn trên 15 ngày. Sao không để trôi qua 2 tuần đã rồi bật nhỉ. Bật ngay từ ban đầu cũng đâu có lợi hơn gì đâu :D
Không phải ngày nào Ref cũng click đều. Đa phần sẽ thay nhau lúc đó mà bật chắc chả còn bao nhiêu con đủ tiêu chuẩn. Tận dụng linh hoạt nữa.

Đã đẹp đội hình

mấy hôm nay avg cao ads 9 cái là sao nhỉ chả lẽ use tính tăng lãi avg lên 1 :D:D:D:D:D

Gia hạn vì autopay chỉ có tác dụng với Ref từ 15 ngày trở đi. Nếu quá nhiều Ref dưới số ngày đó sẽ không có tác dụng. Bởi vì Autopay sẽ giảm được đến 15% giá mỗi ngày của Ref.Auto Renew khi bật sẽ tự gia hạn Ref khi còn bao nhiêu ngày lên số ngày bạn chọn. Không nên dùng Auto Renew, kiểu giống giam $ lắm. Chờ Ref còn tầm 1 ngày thì hãy gia hạn tay.
mình gia hạn

mình ko hỉu chổ này các pro giải thích dùm mình

nếu bật autupay thì đk giảm giá 15%
còn việc mình gia hạn nhiều ngày sẽ đk giảm giá nhiều hơn auto

vậy thì 2 cái này có liên quang gì với nhau ko? và mình nên chọn cái nào hả mấy pro?

mình gia hạn

mình ko hỉu chổ này các pro giải thích dùm mình

nếu bật autupay thì đk giảm giá 15%
còn việc mình gia hạn nhiều ngày sẽ đk giảm giá nhiều hơn auto

vậy thì 2 cái này có liên quang gì với nhau ko? và mình nên chọn cái nào hả mấy pro?
Giả sử 1 ref click, nếu bạn bật autopay thì 1 ngày mất 0,0057$ cho 1 ref click. 1 tháng thì mất 0.0057x30=0.171$, còn nếu gia hạn nhiều ngày thì với 1 ref gia hạn 30 ngày theo mình nhớ hình như là 0,19$. Càng nhiều ref thì tính ra bạn càng lợi nhiều hơn khi bật autopay đó. Còn nếu có tiền nâng lên gia hạn 90days thì chắc có lẽ lợi hơn.

Giả sử 1 ref click, nếu bạn bật autopay thì 1 ngày mất 0,0057$ cho 1 ref click. 1 tháng thì mất 0.0057x30=0.171$, còn nếu gia hạn nhiều ngày thì với 1 ref gia hạn 30 ngày theo mình nhớ hình như là 0,19$. Càng nhiều ref thì tính ra bạn càng lợi nhiều hơn khi bật autopay đó. Còn nếu có tiền nâng lên gia hạn 90days thì chắc có lẽ lợi hơn.
vậy khi mình gia hạn = tay thì ko cần phải bật autu đúng ko bạn

Gia hạn 30 ngày không được giảm % nào. 60 ngày 10%, 90 ngày 20% ai nhìu $ gia hạn khỏi bật autopay. Không thì autopay 15% cũng được rồi.

Gia hạn 30 ngày không được giảm % nào. 60 ngày 10%, 90 ngày 20% ai nhìu $ gia hạn khỏi bật autopay. Không thì autopay 15% cũng được rồi.
30 ngày có giảm 5% mà ^.^
Bác SweetCandy thấy Useclix tăng ads lên có cảm giác gì ko. Nghe đâu min pay nó cũng tăng theo rồi

30 ngày có giảm 5% mà ^.^
Bác SweetCandy thấy Useclix tăng ads lên có cảm giác gì ko. Nghe đâu min pay nó cũng tăng theo rồi

Nhầm topic với Adfiver, với Adfiver như trên. Ads tăng do nhiều người mua quảng cáo thôi. Daily Ads gần đây thêm 1 cái trước có 8 thôi.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,093
173,163
Latest member
blovecoin

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back