SCAM Useclix Reviews : SCAM or LEGIT ?

Em có search google rồi cái login log đó hiện ra là dãi ip để truy cập internet chứ không phải ip của máy. Cái đó thay đổi liên tục. Không biết có sao không :)))))

Khi bác bật máy. Từ modem wifi nó sẽ cấp cho bác 1 IP từ dãy DHCP mà bác đã set từ modem. Cho nên khi bác bật máy IP nó cấp cho bác sẽ không thay đổi trừ khi bác reset modem.

Chắc chắn là sẽ lời 60$/tháng trở lên
Tầm 1 tháng hơn 1 triệu :D
Cái PTC này chơi xác định chơi lấy tiền phụ thôi chứ ko làm chính được
Kiếm thêm ở các nguồn khác nha
vậy đế đạt đc tầm 100$/tháng thì nên dep bao nhiêu vậy bác

Khi bác bật máy. Từ modem wifi nó sẽ cấp cho bác 1 IP từ dãy DHCP mà bác đã set từ modem. Cho nên khi bác bật máy IP nó cấp cho bác sẽ không thay đổi trừ khi bác reset modem.
Vậy nếu ip ở đó mà thay đổi là có vấn đề hả bạn. -_- mình không reset modem mà nó thay đổi mình mới lạ

Ừ mình biết rồi. Như bạn toàn xài ip tĩnh hết hả

Đa phần ai cũng xài IP động hết cả mà bạn. Khi bạn reset modem wifi sau đó là nó nhận 1 IP mới từ nhà mạng rồi. Khi nào bạn đăng kí với nhà mạng xài IP tĩnh thì khi bạn có reset modem wifi bao nhiêu lần thì nó cũng chỉ có 1 IP đó. Nên khi bạn click Ads thì nên dùng 1 IP click cho hết. Và nếu hôm sau bạn dùng 1 IP mới click không sao cả, nếu bạn có tắt modem và mở lại. Mình cũng vậy tối nào củng tắt modem sáng sau mở lại thì là IP mới.

Đa phần ai cũng xài IP động hết cả mà bạn. Khi bạn reset modem wifi sau đó là nó nhận 1 IP mới từ nhà mạng rồi. Khi nào bạn đăng kí với nhà mạng xài IP tĩnh thì khi bạn có reset modem wifi bao nhiêu lần thì nó cũng chỉ có 1 IP đó. Nên khi bạn click Ads thì nên dùng 1 IP click cho hết. Và nếu hôm sau bạn dùng 1 IP mới click không sao cả, nếu bạn có tắt modem và mở lại. Mình cũng vậy tối nào củng tắt modem sáng sau mở lại thì là IP mới.
Ừ mình cảm ơn nhé. Thật ra thì cũng chả có gì rắc rối đâu. Chỉ là hôm nay nó tự dưng thay đổi tận 3 lần nên mình hỏi thôi chứ bình thường cũng chả sao cả. Với lại mình có thói quen check ip ở phần login log đã rồi mới click ads nên không có chuyện dùng nhiều ip click ads nên cũng chả lo lắm. Chỉ là muốn hỏi về việc ip nhảy lung tung thôi ^.^

Ừ mình cảm ơn nhé. Thật ra thì cũng chả có gì rắc rối đâu. Chỉ là hôm nay nó tự dưng thay đổi tận 3 lần nên mình hỏi thôi chứ bình thường cũng chả sao cả. Với lại mình có thói quen check ip ở phần login log đã rồi mới click ads nên không có chuyện dùng nhiều ip click ads nên cũng chả lo lắm. Chỉ là muốn hỏi về việc ip nhảy lung tung thôi ^.^
Mình nghĩ IP nhảy lung tung chắc do rớt và có lại mạng thôi, chứ bình thường nếu không động chạm sao nó đổi được.

Sao không vào DHCP xem thử có bao nhiu ngưòi đang dùng wifi nhà bạn, có thể ai trong số họ đã reboot modem
Rớt mạng 1 ngày 3 lần mà nhiều ngày liêp tiếp là không có đâu

BEP là chỉ số hòa vốn
Bạn tính chi pói bỏ ra bao nhiêu, tính số AVG đạt đủ với số vốn bỏ ra đó, đó là mốc BEP
BEP của mỗi người sẽ khác nhau
a có thể làm 1 bài toán cho cách tính này ko ạ

vd. nâng cấp gói 80$, thuê rr 165$ tổng chi phí đầu tư là 245$

BEP = Upgrade/365 + Số Ref thuê*Giá Ref mốc đó/30 ngày/Số Ref thuê/Giá 1 Click

BEP = Upgrade/365 + Số Ref thuê*Giá Ref mốc đó/30 ngày/Số Ref thuê/Giá 1 Click
vậy theo công thúc như này bạn xem xem có đúng ko?

thành viên gol, 100 rr cho 30 ngày, giá clix 0.01$

80/365 + (0.20/0.01)/ 30
( 0.21 + 20) / 30 = 0.67

=> BEP của mình là 0.67 đúng ko bạn?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,920
172,998
Latest member
otomientay