SCAM Useclix Reviews : SCAM or LEGIT ?

Xác nhận instant và bỏ luôn fee :D

Last edited:
Bác thớt cho hỏi mình dep vào 1k$ thì sau bao nhiêu tháng thì gỡ được vốn và mỗi tháng lãi đc tầm bao nhiêu vậy ?

Bác thớt cho hỏi mình dep vào 1k$ thì sau bao nhiêu tháng thì gỡ được vốn và mỗi tháng lãi đc tầm bao nhiêu vậy ?

1k$ nó đang lấp lửng bạn ạ
Hoặc bạn đầu tư 250$ ở mốc Prenium
Hoặc bạn đầu tư 2k$ ở mốc Ultimate và 4000 ref như mình

Proof nhanh như chớp, đã Instant :D

wtf giờ mới invest hả thím pro thế này mà giờ mới chơi em chịu thím rồi :eek::eek::eek::eek:
Lãi lâu rồi bác ạ, mình chơi đường tà phái nên ít comment ở đây :D

site càng ngày càng ngon rồi
giờ pay instant luôn
có khi ngon hơn neobux vì quản lý ref dễ hơn

Sẽ ngon hơn Neobux trong tương lại
Neobux thì ăn của mem nhiều quá
Nếu UseClix cứ mãi được thế này thì nó là site số 1 , ko site nào địch nổi

A Chiến có cách nào gỡ acc bị banned ko a ? Trước e có reg 1 nick sau đó tính chơi lại thì quên cả pass lẫn email, reg lại nick khác xong đăng nhập vào thì nó suppend luôn, nó báo là do trùng IP...:oops:

Đang chơi 2th chưa có đồng nào, nhưng mạnh dạn dep thêm 200$ để nâng R và tối ưu. Hy vọng các tháng về sau thu lãi...

e đang tính tập chơi mà đọc mấy thông số chưa dc hiểu lắm bác @MrChaosq10 cho e hỏi là nếu đầu tư tầm 500$ ở đk bình thường như mọi ngày chứ ko lí tưởng thì thu nhập có ổn ko ạ

A Chiến có cách nào gỡ acc bị banned ko a ? Trước e có reg 1 nick sau đó tính chơi lại thì quên cả pass lẫn email, reg lại nick khác xong đăng nhập vào thì nó suppend luôn, nó báo là do trùng IP...:oops:

E cứ contact cho admin đi họ sẽ mở lại cho
Cứ báo là acc trước đó bị hack, nhưng UseClix tốt nên vẫn muốn chơi mới đăng ký nick mới
Rồi hỏi họ là làm cách nào để vẫn có nick mà ko vi phạm rule
Họ sẽ chỉ cho cách :D

Em có 1 thắc mắc là vd như mình đang ở 249 ref chẳng hạn, giờ mình thuê thêm 200 rr nữa thì giá 1 ref nó sẽ tính thế nào nhỉ? 0.2$/ref tất cả hay là chỉ có ref 250 là 0.2$ thôi còn lại là 0.21$, đã có ai thử chưa nhỉ? :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,752
172,812
Latest member
hgtdvntt

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week