SCAM Useclix Reviews : SCAM or LEGIT ?

UseClix khá khắt khe trong vấn đề Multi acount . Do đó
- 1 Acc có thể login ở vài IP, nhưng chỉ click trên 1 IP
- 1 IP ko được có quá 1 acc
Vụ này căng đét. Cho em thỉnh thoảng nó cắt điện. Có điện phát modern lại thay ip thì tèo hả anh? Chơi bằng dcom được k hả anh?

UseClix khá khắt khe trong vấn đề Multi acount . Do đó
- 1 Acc có thể login ở vài IP, nhưng chỉ click trên 1 IP
- 1 IP ko được có quá 1 acc
cho em hỏi là nếu phòng có 2 đứa đều làm, mỗi đứa 1 máy tính nhưng chúng mạng, thì có làm sao k anh

Vụ này căng đét. Cho em thỉnh thoảng nó cắt điện. Có điện phát modern lại thay ip thì tèo hả anh? Chơi bằng dcom được k hả anh?

Thêm chú ý nữa
- Login thì thoải mái, còn click ads mới là hạn chế
- 1 ngày chỉ được dùng 1 IP để click ads
- 2 ngày khác nhau dùng 2 IP khác nhau click ads là ok, ko sao cả

chơi free em chơi lúc đó cam quýt k à may sao kiếm dc 1 cái tut cheat thế là dc như giờ
TUT gì thế bác. giờ còn áp dụng được không. Mình thì đang cố cày cuốc nhiều site rồi gom lúa đập vào 1 site

Thinhchien cho mình hỏi là thằng này cấm sử dụng điện thoại để click ads thì có cách nào khắc phục không? mình hay đi lại nên ko phải lúc nào cũng sử dụng máy tính để click ads đc.

Thinhchien cho mình hỏi là thằng này cấm sử dụng điện thoại để click ads thì có cách nào khắc phục không? mình hay đi lại nên ko phải lúc nào cũng sử dụng máy tính để click ads đc.
UseClix cho phép click bằng đt nhé bạn. Trước giờ PTC mình toàn click đt cho tiện :D

750r Lúc đầu mình thấy ngày thu 6-7$ trừ autopay hết 3-4$ cứ tưởng là ngày lời 3-4$. Nhưng mình ko tính đến những R ko lick nó xuống ngày. Bây giờ mình tính như vậy các bạn xem có được k?Mình nạp thêm tiền khoảng 200$. rồi tắt autopay+autoew, vẫn để những ref avg thấp chết (mất phí). Khoảng 10 ngày mình sẽ thuê r mới cho đủ 750. Sau đó nâng R lên trên 20 ngày hết. Sau đó bật lại autopay+autonew(30/15) và tái chế. Ko biết như vậy có được k? Bạn xem có nhược điểm chổ nào k, mình chưa có KN lắm

750r Lúc đầu mình thấy ngày thu 6-7$ trừ autopay hết 3-4$ cứ tưởng là ngày lời 3-4$. Nhưng mình ko tính đến những R ko lick nó xuống ngày. Bây giờ mình tính như vậy các bạn xem có được k?Mình nạp thêm tiền khoảng 200$. rồi tắt autopay+autoew, vẫn để những ref avg thấp chết (mất phí). Khoảng 10 ngày mình sẽ thuê r mới cho đủ 750. Sau đó nâng R lên trên 20 ngày hết. Sau đó bật lại autopay+autonew(30/15) và tái chế. Ko biết như vậy có được k? Bạn xem có nhược điểm chổ nào k, mình chưa có KN lắm
Nghe nói để ref chết sẽ bị trừ tiền.
Đằng nào cũng phải thuê mới RR, vậy tại sao ko renew = lợi nhuận như những người khác, được giảm 5% tiền so với thuê mới hoàn toàn
Mình nói nhỏ cái này, tiền trong Paypal là tiền của bạn, tiền trong site thì vẫn là tiền admin

Sáng nay đăng nhập thì không tìm thấy dữ liệu , không biết bảo trì hay sao nữa :oops:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,418
172,507
Latest member
Jacob001

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week