SCAM Useclix Reviews : SCAM or LEGIT ?

Hiện giờ em là newbie, trước đây em cũng từng chơi PTC rồi nhưng mà thời gian ngắn và bị lỗ nên bỏ. Hiện nay vợ em đang có thai, trong 3 tháng nữa em phải kiếm đc 10tr mỗi tháng cho việc sinh con, còn phải chăm vợ đẻ nữa. Mấy bác cho em hỏi có hình thức MMO nào trong 3 tháng kiếm đc tầm 10tr mỗi tháng ko, vốn đầu tư ntn ạ. Em xin cảm ơn
10tr 1 tháng thôi mà bình thường ở mmo k có khó nếu có vốn mạnh em dân nghèo cày bục mặt mới đủ tièn chơi 2 site mà tháng vẫn dc hơn 4 củ :D:D:D:D

10tr 1 tháng thôi mà bình thường ở mmo k có khó nếu có vốn mạnh em dân nghèo cày bục mặt mới đủ tièn chơi 2 site mà tháng vẫn dc hơn 4 củ :D:D:D:D

Wow thiệt là lợi hại.

Bác cày site nào báo cho anh em biết với. Có ít xèng đi mua cam hết rồi hôhô.

Bác cày được hơn 4 củ à. Quả là một gia tài. Mà không biết củ gì haha.

Wow thiệt là lợi hại.

Bác cày site nào báo cho anh em biết với. Có ít xèng đi mua cam hết rồi hôhô.

Bác cày được hơn 4 củ à. Quả là một gia tài. Mà không biết củ gì haha.
:D:D:D em cũng chả biết sao kiếm dc hơn 200$ luôn :p:p:p:p chứ 1 site ptc chỉ cho 60$ 1 tháng thôi

Nghe đến Anh là nhớ tới thằng Adheza, quảng cáo công ty ở Anh, thông tin trông vẻ thật, cuối cùng lòi ra admin người Việt Nam, có mặt ở forum này luôn, hack paypal kiện cáo tùm lum
site này dùng bảo mật của mỹ và pay auto nên nó phải khác chớ :D:D:D:D

Các bạn chơi ở UseClix cứ nâng đủ 750 ref lúc đó thì bật autopay là đẹp
Trước lúc bật thì hãy gia hạn cho tất cả ref lên trên 15 ngày để hưởng trọn 15% autopay
Nếu có điều kiện thì gia hạn 60 ngày, 90 ngày và tắt autopay
Lúc đó ko cần quan tâm auto renew nữa

Các bạn chơi ở UseClix cứ nâng đủ 750 ref lúc đó thì bật autopay là đẹp
Trước lúc bật thì hãy gia hạn cho tất cả ref lên trên 15 ngày để hưởng trọn 15% autopay
Nếu có điều kiện thì gia hạn 60 ngày, 90 ngày và tắt autopay
Lúc đó ko cần quan tâm auto renew nữa
tại sao phải lên 15 ngày để hưởng trọn 15% hả anh

Bác Chiến cho em hỏi, tạo tài khoản paypal thì mình nên chọn cá nhân hay chọn doanh nghiệp nhỉ, vì cá nhân cho mua chứ không cho nhận thì phải, lâu quá em quên mà giờ có người hỏi

Bác Chiến cho em hỏi, tạo tài khoản paypal thì mình nên chọn cá nhân hay chọn doanh nghiệp nhỉ, vì cá nhân cho mua chứ không cho nhận thì phải, lâu quá em quên mà giờ có người hỏi

Bạn tạo tài khoản loại Personal là loại cá nhân nha

tại sao phải lên 15 ngày để hưởng trọn 15% hả anh

Vì autopay chỉ áp dụng cho :
- Standard autopay chỉ có tác dụng với ref trên 20 ngày
- Prenium autopay chỉ có tác dụng với ref trên 15 ngày
- Ultiamte autopay chỉ có tác dụng với ref trên 10 ngày

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,420
172,510