SCAM Useclix Reviews : SCAM or LEGIT ?

Uk. Cho mình hỏi là ngày xưa mình có 1 acc pp veri rồi. Nhưng hồi đó bán acc ý đi. Chắc ngta thay mail với remove bank đi rồi. Bây giờ nick này minhc mới lập. Thẻ ngày xưa là visa debit của acb. Thẻ bây giờ là master cũng của acb. Liệu pp có cho add bank k nhỉ

Nếu họ chưa remove và đổi tên trong paypal thì cũng ko sao lắm, chỉ khi acc đó limit thì acc của bạn mới đáng quan tâm
Do đó, cứ add thoải mái đi

Mình là newbee

Chủ thớt cho hỏi giờ đầu tư vào Useclix còn tốt không. AVG là gì vậy? Mấy ví dụ của bạn toàn tính giả sử click là 100% vậy thực tế là khoảng bao nhiêu %. Cứ tính mức trung bình hoặc Min thôi, tính tối đa hay vỡ mộng hihi.

Thank

Mình là newbee

Chủ thớt cho hỏi giờ đầu tư vào Useclix còn tốt không. AVG là gì vậy? Mấy ví dụ của bạn toàn tính giả sử click là 100% vậy thực tế là khoảng bao nhiêu %. Cứ tính mức trung bình hoặc Min thôi, tính tối đa hay vỡ mộng hihi.

Thank

Hiện UseClix vẫn là site PTC số 1 mà mình đang đầu tư, nên bạn vào UseClix là OK nha bạn
AVG là tỷ lệ ref click, cái này bạn phải tự tìm hiểu khái niệm rồi mới chơi
Mình giả sử click 100%, nhưng trên thực tế thì ref mình tỷ lê click trên 80%

Proof mới nhất

Các bác cho hỏi vào site này giờ cần nhiêu $ là đủ

mình có 750r đang bật auto pay và auto renew(30/3). Bây giờ mình có khoảng 200r xuống dưới 10 ngày. có phải 200 con này ko có tác dụng với autopay ko. vì nó clix thì vẫn chết. hàng ngày có từ 15-20ref phải auto new nên không có lãi. Bây phải làm sao. avg của mình 0.85-0.9. bác nào tư vấn mình với
ngày hôm 7-11-2015 750r clix 680 cái, phí autopay+autonew hết 6.35$, vậy kiếm có 0.45$. Ngày mai lại có khoảng 20 con xuống dưới 3 ngày..

mình có 750r đang bật auto pay và auto renew(30/3). Bây giờ mình có khoảng 200r xuống dưới 10 ngày. có phải 200 con này ko có tác dụng với autopay ko. vì nó clix thì vẫn chết. hàng ngày có từ 15-20ref phải auto new nên không có lãi. Bây phải làm sao. avg của mình 0.85-0.9. bác nào tư vấn mình với
ngày hôm 7-11-2015 750r clix 680 cái, phí autopay+autonew hết 6.35$, vậy kiếm có 0.45$. Ngày mai lại có khoảng 20 con xuống dưới 3 ngày..
bạn cứ bình tĩnh ban đầu nếu bạn mới bật autopay và autorenew thì có hơi cực 1 chút ( ko lãi ) nhưng khi bạn nâng đủ các rref của bạn lên trên 20 ngày thì 1 ngày cùng lắm là 2$ cho ref (trung bình thôi nha ) . mình cũng vừa ổn định ref lại đây

Các RRs còn hạn trên 15 ngày thì auto pay mới có tác dụng. Do ban đầu bạn không bật autopay sớm nên mới có hiện tượng dồn ứ. Thật ra acc bạn vẫn đang lãi như bình thường, tại phải renew 1 lượng lớn RRs nên có cảm giác thâm hụt. Hãy xem việc renew giống như bạn dep tiền và thuê RR mới đi

Tài khoản Paypal như vậy là bị Limit phải ko mấy câu? có nghĩa là ko rút tiền về ngân hàng được cũng như ko thể nạp tiền từ Balance vào các site dc, vậy mình phải chờ cho đến khi thực hiện dc các yêu cầu của nó đề ra thì mới rút và nạp tiền dc pk? có giải pháp nào nhanh hơn ko các cậu?

View attachment 64896

Tài khoản Paypal như vậy là bị Limit phải ko mấy câu? có nghĩa là ko rút tiền về ngân hàng được cũng như ko thể nạp tiền từ Balance vào các site dc, vậy mình phải chờ cho đến khi thực hiện dc các yêu cầu của nó đề ra thì mới rút và nạp tiền dc pk? có giải pháp nào nhanh hơn ko các cậu?
Không phải đâu bạn. Acc paypal của cậu mới có giao dịch nên phải chờ 21 ngày thì money mới hết pending. Bạn click vào chữ click here for more information để biết thêm chi tiết. Đây là thủ tục bình thường của paypal thôi.

Không phải đâu bạn. Acc paypal của cậu mới có giao dịch nên phải chờ 21 ngày thì money mới hết pending. Bạn click vào chữ click here for more information để biết thêm chi tiết. Đây là thủ tục bình thường của paypal thôi.
thanks bạn :0

Họ đã pay instant qua paypal rồi
Và do đó tất cả các cổng hiện nay đã pay instant
Có cần chờ thêm hay chiến được rồi cậu ?

Các bạn nên tái chế, đây là điển hình của việc theo dõi sau tái chế , AVG khá cao và đều đặn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,753
172,815
Latest member
iwin68credit1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week