SCAM Useclix Reviews : SCAM or LEGIT ?

cho mình hỏi cái nếu mở autopay với autorenew mở cả hai luôn hả chủ thớt . hay chỉ mở một trong hai

Mở autorenew để khỏi ref bị hết hạn mà ko biết
Lên đủ 750 ref ở mốc Prenirum hoặc 4000 ref ở mốc Ultimate thì bật autopay

Ngân hàng được an toàn. Người ta gởi vài trăm vài tỷ chứ mấy triệu cả năm có mấy % thì được bao nhiêu đâu :D

Gửi ở ngân hàng thì tiền lãi chỉ ngang bằng tiền mất giá + lạm phát thôi
Nên tính ra là ko lời, nguời kinh doanh ko bao giờ họ gửi ngân hàng ăn lãi đâu
Chỉ là để tạm để kiếm cơ hội thôi :D

Muốn lãi cao thì chấp nhận rủi ro, quan trọng bạn chấp nhận rủi ro đến đâu. :)

Mọi người cho hỏi, mình verifed pp rồi. Bây giờ có chuyển đc tiền từ ngân hàng vào pp không. Hay là phải mua pp vậy. Pp chỉ được withraw về bank chứ bank k đẩy được lên account balance pp đúnh k ạ

Mọi người cho hỏi, mình verifed pp rồi. Bây giờ có chuyển đc tiền từ ngân hàng vào pp không. Hay là phải mua pp vậy. Pp chỉ được withraw về bank chứ bank k đẩy được lên account balance pp đúnh k ạ
Nếu đã verify bằng Visa thì nạp tiền vào Visa. Khi add fund từ website mà Paypal không đủ tiền, nó sẽ hỏi và và lấy tiền từ Visa tỉ giá 1$ >23k tí. Mua Paypal rẻ hơn nhưng nhiều khi cũng có rủi ro cao lắm, tốt nhất nạp vào Visa đi.

PP việt nam không deposite từ ngân hàng được. Khi bạn muốn dep vào site hay upgrade account thì chuyển tiền vào visa, paypal không có tiền thì nó tự rút từ visa. Rate khá mắc, 1$ ~ 23.100 VND

Có nghĩa vẫn lấy được tiền từ master card của mình đúng k bạn. Vì mua paypal mình k an tâm lắm

Có nghĩa vẫn lấy được tiền từ master card của mình đúng k bạn. Vì mua paypal mình k an tâm lắm
Đúng,

Khi bạn thanh toán qua PayPal mà Balance không đủ, thì PayPal sẽ lấy tiền Balance cho đến khi $0 và lấy tiền từ thẻ Mastercard của bạn dùng verified trong PayPal để thanh toán.

Lấy được bạn ạ
Hiện tại rate của ACB đang là 23,4k/1$ paypal , còn ở VCB là 22,84k/1$ paypal nếu lấy tiền từ thẻ visa họ sẽ quy theo tỷ giá đó nhé

Uk. Cho mình hỏi là ngày xưa mình có 1 acc pp veri rồi. Nhưng hồi đó bán acc ý đi. Chắc ngta thay mail với remove bank đi rồi. Bây giờ nick này minhc mới lập. Thẻ ngày xưa là visa debit của acb. Thẻ bây giờ là master cũng của acb. Liệu pp có cho add bank k nhỉ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,753
172,815
Latest member
iwin68credit1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week