SCAM Useclix Reviews : SCAM or LEGIT ?

MrChaosq10

Banned
Kindness
Reactions
4,253
MR
0.000
Call me! Call me! Follow me on Facebook X.com
tính chơi thằng này mà nó lại không cho click ass khác IP nhỉ
mình hay đi công tác nên IP thay đổi :(
còn thằng nào ổn không bác @MrChaosq10

Cứ 1 ngày dùng 1 IP để click ads là được
Tất cả các site PTC đều chấp nhận điều này
Bởi vì mỗi ngày mình dùng Dcom thì đều là sử dụng 1 IP khác nhau, ko sao cả nhé :D
Ban có thể chơi cả Grandbux, UseClix và Adfiver

bangbang

Senior
Reactions
322
MR
0.000
Cứ 1 ngày dùng 1 IP để click ads là được
Tất cả các site PTC đều chấp nhận điều này
Bởi vì mỗi ngày mình dùng Dcom thì đều là sử dụng 1 IP khác nhau, ko sao cả nhé :D
Ban có thể chơi cả Grandbux, UseClix và Adfiver

Hình như 1 ngày clix nhiều IP cũng ko sao thì phải. Mình cũng đang xài 3g nè, ip thay đổi mỗi khi reset. sáng clix vài ads làm chuyện khác, chiều về login với ip khác và clix tiếp. cũng được 2th rồi. VD như hôm nay đi:
Ko biết như vậy có vi phạm tos ko nữa, thấy ko sao nên cứ để vậy

SweetCandy

Hero
Reactions
679
MR
0.001
Hình như 1 ngày clix nhiều IP cũng ko sao thì phải. Mình cũng đang xài 3g nè, ip thay đổi mỗi khi reset. sáng clix vài ads làm chuyện khác, chiều về login với ip khác và clix tiếp. cũng được 2th rồi. VD như hôm nay đi:
View attachment 65368

Miễn IP đó không ai chơi UseClix là được. Mà thấy nên hạn chế dùng nhiều IP click Ads tốt nhất dùng 1 IP an tâm nhất.

View attachment 65368

Cái này khá nhạy cảm nha
Nếu lúc nào đó họ để ý thì nếu vì nguyên nhân nào đó họ block acc, khó khăn trong việc xin xỏ lắm
Như cậu là vi phạm TOS rồi, nên dành 1 thời gian ngắn trong ngày click ads thôi
Mình thấy bỏ ra 10 phút 1 ngày là click được đủ hết mà, sao phải click nhiều lần làm gì nhỉ

chắc từ nay cũng phải chú ý. tại cái dcom 3g nó dở hơi lắm lúc vào được lúc ko, nên cứ phải đổi ip liên tục mới vào được, có ai muốn vậy đâu, Ngày nào cũng phải leo lên cây clix ads. nói thật ,mà cứ như đùa..

chắc từ nay cũng phải chú ý. tại cái dcom 3g nó dở hơi lắm lúc vào được lúc ko, nên cứ phải đổi ip liên tục mới vào được, có ai muốn vậy đâu, Ngày nào cũng phải leo lên cây clix ads. nói thật ,mà cứ như đùa..

Login thì ok bạn ạ
1 ngày bạn login bằng nhiều IP ko sao hết
Còn click trên nhiều IP là ko được

chickenmore

Junior
Reactions
85
MR
0.000
Chat with me via Skype
MN cho mình hỏi thằng này có giờ click ads tốt nhất để tăng AVG không? Hay mỗi acc có 1 giờ click khác nhau?
Như acc của mình hôm đầu thì đc 360click/200rr. hôm sau thì đc có 198click/200rr

Tlee88

Banned
Reactions
302
MR
0.000
ngon ghê :D mod cho mình hỏi, mình tiền có săn không nhiều, nhưng mỗi ngày có thể dep vô cỡ 20-30$ thì mình cần dep tới mức bao nhiêu để tạo ra 1 thu nhập tương đối hàng ngày cỡ 25$ , tất nhiên là nếu làm theo quy trình nhé ( còn xui mà AVG thấp thì chịu thôi :D )

ngon ghê :D mod cho mình hỏi, mình tiền có săn không nhiều, nhưng mỗi ngày có thể dep vô cỡ 20-30$ thì mình cần dep tới mức bao nhiêu để tạo ra 1 thu nhập tương đối hàng ngày cỡ 25$ , tất nhiên là nếu làm theo quy trình nhé ( còn xui mà AVG thấp thì chịu thôi :D )

Cỡ 25$ thôi hả :D
con số đó là con số quá to đối với 1 site PTC thuần bạn ạ
Để được con số đó ít nhất bạn cũng phải có Stats như mình : Ultimate (800$) + 4000RR (1200$) + 500 DR

Mục tiêu của mình là 1k DR và 4k RR
RR thì đủ 4k rồi, còn DR mới được 1 nửa
Mình vẫn đang đi mua quảng cáo và ra sức PR cho site để kiếm thêm DR :D
ThinhChien cho mình hỏi,Mình đang ở thành viên Premium. Mình định dừng ở 750rr thì quản lý Ref như thế nào là tốt nhất vậy?
- Sau bao nhiêu ngày thì nên thay ref ko click? Hiện mình đang có 200rr + Bật Autopay

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,813
176,258
Latest member
nhacaizomclublif

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom