SCAM Useclix Reviews : SCAM or LEGIT ?

mấy bác cho e hỏi bây giờ e Dep vào Useclix bằng paypal có tiền ở visa đc không, vì e k có $ mà chỉ có VND ở Visa thôi. Giờ vĩ dụ paypal e có 50$ nhưng e muốn Dep 100$ thì nó có tự lấy thêm tiền ở Visa để Dep không?

mấy bác cho e hỏi bây giờ e Dep vào Useclix bằng paypal có tiền ở visa đc không, vì e k có $ mà chỉ có VND ở Visa thôi. Giờ vĩ dụ paypal e có 50$ nhưng e muốn Dep 100$ thì nó có tự lấy thêm tiền ở Visa để Dep không?
Chứ bạn tưởng Visa để làm gì. Nó tự lấy từ Visa nhé mà rate hơi cao nhưng được cái an tâm.

site này autopay chỉ có tác dụng với ref còn bn ngày vậy m.m?

Autopay sẽ hoạt động với từng member ship khác nhau nha

cái autopay nó trừ tiền ntn hả a,hôm nay em lên full 750ref,bật autopay nhưng tiền trong Purchase Balance vẫn không thấy trừ,ref em gia hạn trên 30 ngày hết

Bên UseClix thì kể cả em có cho tiền vào Purchase Balance hay ko ko quan trọng
Nó tự động lấy tiền bên Purchase Balance , nếu thiếu sẽ sang lấy tiền bên Acount Balance để trừ

kiên trì mấy tháng, đã thu về 200$ vốn dep...thanks Chien!

Chúc mừng cậu nha :D
Làm tiếp site Adfiver đi cậu
Cũng sẽ là site tốt, nên làm đi đầu thì sẽ nhanh hơn
đã ref cho bạn, chuẩn bị def,kk

sáng nay nhọ quá, tự nhiên nhập pass sai, đầu óc quẫn trí, hix, bị lock tk, h mở ticket chờ lấy lại. Paypal thì bị hack, hixx, nhọ quá:(:(:(

sáng nay nhọ quá, tự nhiên nhập pass sai, đầu óc quẫn trí, hix, bị lock tk, h mở ticket chờ lấy lại. Paypal thì bị hack, hixx, nhọ quá:(:(:(

Mình cũng nhọ
Hôm qua mải làm quên Click, thế là mất mấy chục $ rồi hic hic

Lòng vòng chơi nhiều mảng nhưng vẫn thích PTC nhất, cam quýt nhiều nhưng vẫn thấy cảm giác thích thú kì lạ :p chỉ mong sắp tới 2016 có 1,2 site ngon nữa tốt biết bao!
và e đang đọc 57 page này. vì đọc rồi mới biết hỏi mấy bác cái gì! :oops:

Tui chơi sau 3 tháng đã lấy về hết vốn, lời thêm 6S, Gói Premium khoảng 750RR. Giờ còn đến 9 tháng và vẫn luôn tái đầu để giữ mốc 750RR, hihi. Lấy tiền lãi tái đầu tư còn lời được bao nhiêu là rút. Tổng đầu tư khoảng 210S.
đọc mãi mới đọc được cái tin này, thanks bác chia sẻ. hj

Công việc nào lặp đi lặp lại dễ gây cảm giác như là vừa mới làm nên dễ quên. Giờ cứ ghi cái Note với báo thức ở điện thoại cho chắc ăn :p

Announcements

Forum statistics

Threads
419,516
171,560
Latest member
Trinhvi09

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back