SCAM Useclix Reviews : SCAM or LEGIT ?

Bác nào rành cho em hỏi, paya nó giống paypal dùng email làm địa chỉ giao dịch à, ví dụ 2 AC, 1 cái paypal 1 cái paya mà cùng email thì thế nào

Bác nào rành cho em hỏi, paya nó giống paypal dùng email làm địa chỉ giao dịch à, ví dụ 2 AC, 1 cái paypal 1 cái paya mà cùng email thì thế nào

Đúng rồi
Cả paypal và payza đều dùng email thay cho số tài khoản (Như PM là số U, OKpay là số OKxxx...)
1 email có thể dùng đăng ký cả paypal, payza, Okpay, payeer...

Đúng rồi
Cả paypal và payza đều dùng email thay cho số tài khoản (Như PM là số U, OKpay là số OKxxx...)
1 email có thể dùng đăng ký cả paypal, payza, Okpay, payeer...
Ý em là 2 AC chơi use cơ, dĩ nhiên 1 cái PC 1 cái lap nhưng chỉ có một email đăng ký paypal và payya thì có được không, sợ nó thấy chuyển tiền cho cùng 1 email mà 2 AC thì toi, còn netler thì sao bác, hình như nó dùng ID

Last edited:
Ý em là 2 AC chơi use cơ, dĩ nhiên 1 cái PC 1 cái lap nhưng chỉ có một email đăng ký paypal và payya thì có được không, sợ nó thấy chuyển tiền cho cùng 1 email mà 2 AC thì toi, còn netler thì sao bác, hình như nó dùng ID

2 acc mà dùng chung paypal , với UseClix thì bạn sẽ có thể bị block acc nhé
Nhiều người bị vậy rồi

Hic, bác trả lời giúp em cái, chúc mừng bác 1,25 bọn em toàn 0,9. Bác tái chế có nhiều không bác, mà lên ultimate mà 1,25 là ấm rồi

Hôm qua mình quên click đó :D
Nay lên hẳn 1.25 luôn
còn mình ko có tái chế gì đâu

Phải chăng là 1 kỳ tích, 2436 ref và 4440 click, AVG >1,8 . Ngày hôm trước quên click

Vậy tính ra cũng không lỗ mấy, bình thường AVG cũng chỉ tầm 0.9. Tiếc là số tiền DR click bị mất thôi
AVG của mình ngày 20/10 cũng chạm 1.35, có phải sinh nhật admin không nhể :D

Ngày bình thường avg bao nhiêu hả bác Chiến

Ngày bình thường avg bao nhiêu hả bác Chiến

Mốc Free thì AVG có thể lên 1,3, hoặc 1,4 là bình thường, vì giá ref click cực bèo
Mốc Prenium thì AVG trung bình là từ 0.9 - 0.95
Mốc Ultimate trung bình cũng từ 0.95 - 0.98 thôi
Còn hôm qua nó lên tới 1.82 thì mình cũng ngạc nhiên luôn

chết rồi, mình vừa nạp vào PP 150$ thì up hết 80$, nạp vào tài khoản 70$ còn lại, sao mình mua thử có 20RR, giờ không mua đc thêm nữa hả mọi người???

Announcements

Forum statistics

Threads
420,520
172,594
Latest member
aleemusic

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back