SCAM Useclix Reviews : SCAM or LEGIT ?

Trang 1 bác ghi một là dừng ở 750, hai là có lực thì lên 2000 ref luôn, em giờ đang ở 1600...ngày được 8 US..bác nói vậy giờ em không biết làm sao, lên 2000 hay xuống 750 đây?

Thực ra thì ở mốc 2000 vẫn lãi, mình khuyên vậy chỉ là vì mốc 2000 ko lãi hơn mốc 750 là bao nhiêu
Vì thế thì tùy bạn quyết đinh :D

Ko biết trang này ít quảng cáo, mà sao lại nhiều tiền trả cho mem vậy nhỉ. Thấy mem nào cũng lời. cứDEP vào mua rel không phải quản lý mấy, ngay cả mem chơi free cũng lời. mà nó lại không ràng buộc chuyện rút tiền hay đầu tư. K biết nó có bền vững ko nữa ( theo ý kiến cá nhân e)

Thực ra thì ở mốc 2000 vẫn lãi, mình khuyên vậy chỉ là vì mốc 2000 ko lãi hơn mốc 750 là bao nhiêu
Vì thế thì tùy bạn quyết đinh :D
Hic, mốc 750 bác ghi => Lời: (8.25-4.869) = 3.381$/ngày bật autopay, mốc 2000 bác ghi Lời: (22-15.4) = 6.6$/ngày, sao 750 lại lời hơn 2000 vậy, ý bác nói lời dựa trên số tiền bỏ ra à ? em dep 1 lần, lần sau lấy mỡ nó ráng nó mua reff

Hic, mốc 750 bác ghi => Lời: (8.25-4.869) = 3.381$/ngày bật autopay, mốc 2000 bác ghi Lời: (22-15.4) = 6.6$/ngày, sao 750 lại lời hơn 2000 vậy, ý bác nói lời dựa trên số tiền bỏ ra à ? em dep 1 lần, lần sau lấy mỡ nó ráng nó mua reff

Lời hơn dựa trên số tiền bỏ ra ấy

cái lý thuyết đó có từ năm ngoài rồi năm nay k tính thế được

Ko biết trang này ít quảng cáo, mà sao lại nhiều tiền trả cho mem vậy nhỉ. Thấy mem nào cũng lời. cứDEP vào mua rel không phải quản lý mấy, ngay cả mem chơi free cũng lời. mà nó lại không ràng buộc chuyện rút tiền hay đầu tư. K biết nó có bền vững ko nữa ( theo ý kiến cá nhân e)
Mình ko rành lắm, nhưng theo mình ko thiếu gì cách cả, đơn giản ngay trên trang đã có nhiều phương pháp thu lại tiền rồi như tiền từ người khac mua quảng cáo(fix ads hiện 5s cũng 15$/ngày, vậy ít cũng ăn 5-7$ 1 lần rồi), rồi offers khi thành viên làm thì kiểu gi 1 phần được trích cho useclix.
Ngoài ra việc đầu tư ko khác nhiều mua cổ phiếu(ý kiến cá nhân, ko biết nhiều lắm về thuật ngữ kinh tế) mình bỏ ra 1 khảong đầu tư thì họ trả lại 1 phần cổ tức mỗi kì.
Và khi trang vẫn còn sức hút như thế thì việc lấy 1 phần của người mới tham gia trả cho người cũ nữa.
Còn về phần free member, mình ko nghĩ được bao nhiêu đâu 0,05/ngày/người hay grid cũng đều ko đáng(mà cũng chỉ là quảng cáo thành viên mua).

số minh làm ăn lận đận quá: đầu tư my6clix800$ đúng 2 ngày nó scam, realptc 70$ được 3 ngày cho ăn quýt. adheza 200$ hôm qua thì đang có vấn đề(tự dưng mua 300r có 30p mất 6con, avg nhảy múa tùm lum).. grandbux 200$ nó éo cho rút, bảo xác tùm lùm gì đó (lúc mình chơi free thì k nói đến khi nâng cấp muốn rút thì này nọ)
hy vọng anh useclix...
Vậy là thím không có duyên với PTC rồi....nên chuyển qua 1 dạng khác như RevShare chẳng hạn.....

ai có ý kiến gì về vụ này ko
ADVERTISEMENT PACKAGES
• Each Advertisement Pack contains 1000 views of your site on Micro Ad and one Sharing Position
• To qualify for Sharing Position's earnings you need to click at least 4 advertisements the day before.
• One Advertisement Package costs $50.
• One Share Position can bring you up to $55, depending on your activity and sales on the site.
• We don't guarantee any profit on Share Position. It all depends on the advertisement's sales.
• Minimum period of Share Position is 55 days. Maximum period is 70 days. If Share Position will reach 70 days it will be closed and won't be making any profit. It's up to user to make sure he will be active and get potential profit from Share Position.
• As a Standard user you can have max of 10 Advertisement Packages. You can buy max 2 Advertisement Packages once every 7 days.
• You will be asked to provide advertisement details after your purchase. You have to use your advertisement while your Share Position is active.
• Advertisement Packages are not refundable.
• Advertisement Packages can be paid with PayPal, Payza, Neteller. They cannot be paid with Account or Purchase Balance.

Niềm vui nho nhỏ khi vừa bước vào Useclix :D

Các bác cho em hỏi, mình mới tạo paypal đã verifi, tính mua 300 US chiến ptc, nhưng bạn mình bảo không được làm vậy, 300 US chuyển vào thì tài khoản PP sẽ bị ăn limit ngay, bác nào rành vụ này tư vấn em làm cách nào có được 300 US đây, bên bán thì có đảm bảo rồi.

Các bác cho em hỏi, mình mới tạo paypal đã verifi, tính mua 300 US chiến ptc, nhưng bạn mình bảo không được làm vậy, 300 US chuyển vào thì tài khoản PP sẽ bị ăn limit ngay, bác nào rành vụ này tư vấn em làm cách nào có được 300 US đây, bên bán thì có đảm bảo rồi.

Bạn verify xong rồi thì nạp tiền vào thẻ visa là an toàn nhất
Lúc thanh toán thì PP nó tự động lấy tiền trong thẻ visa nếu PP bạn hết tiền
Tỷ giá hiện tại tầm ~23k/1$ paypal lấy từ thẻ visa
Hơi đắt xíu nhưng an toàn

Bạn verify xong rồi thì nạp tiền vào thẻ visa là an toàn nhất
Lúc thanh toán thì PP nó tự động lấy tiền trong thẻ visa nếu PP bạn hết tiền
Tỷ giá hiện tại tầm ~23k/1$ paypal lấy từ thẻ visa
Hơi đắt xíu nhưng an toàn
Ý bạn là tiền trong tài khoản visa đúng không, cái này thì mình có. Trước giờ mình mua pp từ một nguồn an toàn ( chưa có vấn đề gì), có 1 tài khoản pp lâu năm rồi. Giờ tạo 1 pp mới, tính mua pp nhưng bên bán nói coi chừng limit vì tài khoản mới. Nên mình hỏi bác nào rành vụ này bày cách tránh cho limit, vì đằng nào mình cũng nhận tiền về mà. Cách mua trực tiếp mai mình thử xem sao.

Ý bạn là tiền trong tài khoản visa đúng không, cái này thì mình có. Trước giờ mình mua pp từ một nguồn an toàn ( chưa có vấn đề gì), có 1 tài khoản pp lâu năm rồi. Giờ tạo 1 pp mới, tính mua pp nhưng bên bán nói coi chừng limit vì tài khoản mới. Nên mình hỏi bác nào rành vụ này bày cách tránh cho limit, vì đằng nào mình cũng nhận tiền về mà. Cách mua trực tiếp mai mình thử xem sao.

Ý mình là vậy đó

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,292
171,341
Latest member
tiennv1
Back
Top Bottom