SCAM Useclix Reviews : SCAM or LEGIT ?

mới rút
:) :) :)

Tùy vào số lương ref của bạn click nha
ref bạn click nhiều thì sẽ phải trả autopay nhiều
Chính xác là : Càng nhiều ref click, ko quan trọng click ít hay nhiều. Thì autopay sẽ phải trả nhiều
Cái này em biết rồi anh. Ý em là trung bình củ mỗi người bao nhiêu ấy. Ví dụ như ở mốc 700 autopay tầm khoảng 2$, lên mốc 750 không rõ mấy chứ em nghe bảo hình như cũng cỡ 2.5$ phải không mấy anh. Vậy thì cũng đâu lời hơn mốc 700 gì đâu.

Cái này em biết rồi anh. Ý em là trung bình củ mỗi người bao nhiêu ấy. Ví dụ như ở mốc 700 autopay tầm khoảng 2$, lên mốc 750 không rõ mấy chứ em nghe bảo hình như cũng cỡ 2.5$ phải không mấy anh. Vậy thì cũng đâu lời hơn mốc 700 gì đâu.

A ko ở mốc đó nên ko rõ
e cứ thử lên xem nhé

Của mình autopay rơi tầm 2,7-2,9$/ngày bạn. 750RR

Từ lúc build xong AVG lúc nào cũng 0.9 có hôm lên 0.98, 1 ngày trừ chi phí autopay các kiểu vẫn lời đc 4$. :D

Useclix càng ngày càng chuyên nghiệp vì như anh Chiến nói có thêm thanh stats hiển thị ngày paid bao nhiêu ref.... ;)

mình sẽ dúng nữa tháng sau để củng cố lại ref để nó trên 15 ngày chứ autopay của mình còn có 0.8$ à bù lại 1 ngày renew khá nhiều ref

ktq nhung đánh dấu 1 tháng vất vã xây dựng hệ thống ref:):)
sang năm mới bắt đầu thu :D

Lúc mới ra nó thầm lặng
Từ lúc build xong AVG lúc nào cũng 0.9 có hôm lên 0.98, 1 ngày trừ chi phí autopay các kiểu vẫn lời đc 4$. :D

Useclix càng ngày càng chuyên nghiệp vì như anh Chiến nói có thêm thanh stats hiển thị ngày paid bao nhiêu ref.... ;)

Bác trừ phí autopay không trừ phí ref không click nữa. Đó mới là lãi thật nhé :D

Lúc mới ra nó thầm lặng

Bác trừ phí autopay không trừ phí ref không click nữa. Đó mới là lãi thật nhé :D

Uh nhỉ, e quên mất mấy con ref k click. :D

Các bạn cứ tối ưu được càng nhiều autopay thì càng ngon :D
Để UseClix càng phát triển lâu dài, mang lại nguồn thu cho tất cả chúng ta thì các bạn hãy giúp đỡ UseClix bằng việc Promo cho UseClix rầm rộ vào và đừng quay lưng với UseClix thì họ sẽ đi với chúng ta lâu dài hơn

Các bạn cứ tối ưu được càng nhiều autopay thì càng ngon :D
Để UseClix càng phát triển lâu dài, mang lại nguồn thu cho tất cả chúng ta thì các bạn hãy giúp đỡ UseClix bằng việc Promo cho UseClix rầm rộ vào và đừng quay lưng với UseClix thì họ sẽ đi với chúng ta lâu dài hơn

Của em chiến ngày 12 tới giờ lên được PRE + 700 RR. nhờ anh cho em ít hướng đi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,418
172,506
Latest member
Kaquy

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week