SCAM Useclix Reviews : SCAM or LEGIT ?

Mua bán nhiều người uy tín, giá phải chăng, ko ít những tên khốn nạn, mua bán xong mở tranh chấp đòi lại.. nản luôn

Cứ nạp từ tk visa vào cho chắc, e chơi toàn nạp thẳng thôi, mua bán pp nó còn nguy hiểm hơn mua bán PM... :oops:

Nên tạo 1 quỹ paypal riêng cho bản thân
Ví dụ mình luôn để quỹ tầm 1k và còn thừa thì rút
Quỹ này để phòng khi có site cần dep hoặc cần chi tiêu mua linh tinh đâu đó, để đỡ phải lấy từ visa
Nhưng nếu đầu tiên chưa có thì cứ lấy từ visa đã

Em đang chơi em này được vài ngày, mà sao càng ngày AVG nó lại càng giảm ( được 4-5 ngày). Hình như nó khống chế AVG < 1, ạ? mà bên này em thấy nó hơi lạ, nếu mình bấm 4ad bắt buộc sau 7 giờ sáng ( tầm 8-9h sáng VN) thì có ảnh hưởng lượng ref ko các bác nhỉ?

Em đang chơi em này được vài ngày, mà sao càng ngày AVG nó lại càng giảm ( được 4-5 ngày). Hình như nó khống chế AVG < 1, ạ? mà bên này em thấy nó hơi lạ, nếu mình bấm 4ad bắt buộc sau 7 giờ sáng ( tầm 8-9h sáng VN) thì có ảnh hưởng lượng ref ko các bác nhỉ?

AVG thường thì chỉ tầm 0.9 - 0.98 thôi bạn ạ
Đôi lúc lên được 1 là do có chút tái chế (nhưng mất tiền)
còn bạn click ads lúc nào cũng được, ko nhất thiết cứ phải sau 7h sáng, cứ trong ngày là được nha

AVG thường thì chỉ tầm 0.9 - 0.98 thôi bạn ạ
Đôi lúc lên được 1 là do có chút tái chế (nhưng mất tiền)
còn bạn click ads lúc nào cũng được, ko nhất thiết cứ phải sau 7h sáng, cứ trong ngày là được nha

Của em hôm đầu dc 0.96 còn 2 hôm nay toàn .8 Bác cho em hỏi là có nhất thiết phải tái chế ko? e thấy đọc một số anh em chủ yếu quan tâm đến AVG tổng chứ ko quan tâm đến AVG từng ref >>> Cần tái chế ko ạ?

với bác có bật auto pay ko? e bật ngay từ hôm đầu. Thấy nó trừ ghê quá, e tưởng tháng sau nó mới trừ ( do mới thuê chưa dc vài ngày). Cơ cấu này thấy hơi lạ.

Của em hôm đầu dc 0.96 còn 2 hôm nay toàn .8 Bác cho em hỏi là có nhất thiết phải tái chế ko? e thấy đọc một số anh em chủ yếu quan tâm đến AVG tổng chứ ko quan tâm đến AVG từng ref >>> Cần tái chế ko ạ?

với bác có bật auto pay ko? e bật ngay từ hôm đầu. Thấy nó trừ ghê quá, e tưởng tháng sau nó mới trừ ( do mới thuê chưa dc vài ngày). Cơ cấu này thấy hơi lạ.

- Chỉ cần quan tâm AVG trung bình thôi
- Không cần tái chế
- Nên luôn luôn bật autopay + gia hạn ref trên 15 ngày hết
Autopay bật thì được giảm giá 15% cơ mà, site này giờ autopay sẽ trừ hàng giờ nhé

ơ bây giờ chuyển $ từ main balance sang puchare mất phí à anh o_O, lúc nãy em chuyển 4$ tự nhiên mất 0.06$ phí

Phí autopay trung bình của mọi người mỗi ngày là bao nhiêu vậy ạ. Mốc 750 nha

Tùy vào số lương ref của bạn click nha
ref bạn click nhiều thì sẽ phải trả autopay nhiều
Chính xác là : Càng nhiều ref click, ko quan trọng click ít hay nhiều. Thì autopay sẽ phải trả nhiều

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,752
172,812
Latest member
hgtdvntt

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week