SCAM Useclix Reviews : SCAM or LEGIT ?

Cho mình hỏi ngoài lề tí. Vì mình mới chơi nên cái này hơi mới đối với mình. Phí rút tiền từ Useclix về Paypal là bằng 0 đúng không các bạn. Còn phí từ Paypal về ngân hàng Việt Nam, cụ thể là ACB sẽ là bao nhiêu ạ.

Cho mình hỏi ngoài lề tí. Vì mình mới chơi nên cái này hơi mới đối với mình. Phí từ Useclix về Paypal là bằng 0 đúng không các bạn. Còn phí từ Paypal về ngân hàng Việt Nam, cụ thể là ACB sẽ là bao nhiêu ạ.

Phí rút từ UseClix về Paypal ko phải bằng 0 đâu
Mình ko nhớ rõ mấy % bạn ạ
Còn rút từ Paypal về VN thì :
- Phí rút Paypal tốn 60k
- Phí ở bank VN tốn 60k
- VAT tốn 6k
Tổng tốn 126k nhé

Em không rõ nhưng mà em xem mấy cái proof, fee amount toàn 0 mà a. Còn không phải rút từ paypal về bank VN không phải là nó đưa thẳng vào thẻ sao anh, phải tốn thêm phí ở bank VN là sao nữa ạ

Phí rút từ UseClix về Paypal ko phải bằng 0 đâu
Mình ko nhớ rõ mấy % bạn ạ
Còn rút từ Paypal về VN thì :
- Phí rút Paypal tốn 60k
- Phí ở bank VN tốn 60k
- VAT tốn 6k
Tổng tốn 126k nhé

Ngân hàng hay ăn cướp vậy hả trời :(

À hình như phí UseClix là 2% đấy

Bữa có rút thử $4 thì mất phí 0.08

Em không rõ nhưng mà em xem mấy cái proof, fee amount toàn 0 mà a. Còn không phải rút từ paypal về bank VN không phải là nó đưa thẳng vào thẻ sao anh, phải tốn thêm phí ở bank VN là sao nữa ạ

UseClix trừ trước khi rút về, ví dụ rút 10$, thì lúc đặt lệnh rút sẽ hiện phí, rút về PP sẽ tầm gần 10$
Nên trong proof sẽ ko có phí nữa

Ngân hàng hay ăn cướp vậy hả trời :(

Cái gì chả có giá của nó
Bạn có tự sang bên đó đưa được tiền về thì mới thấy :D
Mình thấy cái giá đó hợp lý mà
Dù bạn rút 10$ hay 100.000$ thì phí rút về VN cũng chỉ có 126k thôi
Vì vậy bạn chờ nhiều nhiều tý hãng rút

UseClix trừ trước khi rút về, ví dụ rút 10$, thì lúc đặt lệnh rút sẽ hiện phí, rút về PP sẽ tầm gần 10$
Nên trong proof sẽ ko có phí nữa
Thế còn cái bank Việt Nam thì sao anh. Như mình DEP vào thì nó rút trực tiếp từ thẻ của mình. Còn nếu mình rút về nó ko chạy thẳng vào thẻ hay sao anh

Thế còn cái bank Việt Nam thì sao anh. Như mình DEP vào thì nó rút trực tiếp từ thẻ của mình. Còn nếu mình rút về nó ko chạy thẳng vào thẻ hay sao anh

À
Bạn nạp tiền qua thẻ visa thì Paypal sẽ lấy tiền từ cái thẻ liên kết với Paypal đó
Còn lúc rút về thì có thể rút về tất cả các bank đều được, ko nhất thiết phải rút về thẻ visa
Cho nên, lúc rút tiền thì bạn add bank vào rồi rút về bank tùy chọn

À
Bạn nạp tiền qua thẻ visa thì Paypal sẽ lấy tiền từ cái thẻ liên kết với Paypal đó
Còn lúc rút về thì có thể rút về tất cả các bank đều được, ko nhất thiết phải rút về thẻ visa
Cho nên, lúc rút tiền thì bạn add bank vào rồi rút về bank tùy chọn
Vâng ạ. Thế nếu em làm thẻ VISA ACB. Lúc rút về em cũng Add bank ACB vào. Thì vẫn phải ra ngân hàng mới rút được hả anh. Ko trôi trực tiếp vào thẻ VISA à. Hic.

Vâng ạ. Thế nếu em làm thẻ VISA ACB. Lúc rút về em cũng Add bank ACB vào. Thì vẫn phải ra ngân hàng mới rút được hả anh. Ko trôi trực tiếp vào thẻ VISA à. Hic.

E có thể rút về thẻ visa đã add vào
Hoặc rút về bank ACB, thì ra ACB rút qua thẻ ATM của cái số tài khoản đó :D

rút về tk thẻ luôn rồi ra atm rút cho khỏe, mới ra rút đây :D mà thằng acb nạp lên pp phí phiết tùm lum cũng hơn 23k vnđ 1 $ paypal, rút về nó tính có 1$ pp 21.5k, cộng thêm 126k phí nữa :mad::mad::mad:

rút về tk thẻ luôn rồi ra atm rút cho khỏe, mới ra rút đây :D mà thằng acb nạp lên pp phí phiết tùm lum cũng hơn 23k vnđ 1 $ paypal, rút về nó tính có 1$ pp 21.5k, cộng thêm 126k phí nữa :mad::mad::mad:

Đổi từ tiền việt ra thì cứ 23.46k/1$ paypal lấy tiền từ visa nhé :D
Nhưng được cái an toàn
các bạn thà chịu đắt 1 tý chứ đừng mua bán PP mà hỏng chuyện

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,752
172,813
Latest member
basicwork4156

Most viewed of week