USDT các bác thường trữ ở đâu thế ?

Caplockit

Senior
Reactions
389
MR
23.332
USDT các bác thường trữ ở đâu thế và khi giao dịch USDT có mất phí không? Mong các pro chỉ giáo

USDT mình để nhiều chỗ. binance 1 ít, ví cứng ledger mạng BSC 1 ít( gửi venus kiếm ít lãi rau cháo qua ngày). mạng tron 1 ít. binance gửi nội bộ free, rút usdt avax và bsc fee khá rẻ(0.19$). phí rẻ nhất thì làm cái ví hỗ trợ usdt polygon, fee gửi rất rẻ(<0.01$), cũng đa dạng sàn hỗ trợ

Upvote 0
À ngoài ra có thể lưu ở mấy trang bet như stake, BC mà thỉnh thoảng ngứa tay cài bot auto bet luôn

Upvote 0
Ví chắc chắn rồi
Nhưng mình cứ ví BNB, TRC20 vẫn bình thường (đa số để 30-50k) thôi
nào cần dùng bán nhanh đc
Và Ôm laun pool pad stake các củng tí cũng đủ tiền xăng 😗😗

Upvote 0
USDT mình để nhiều chỗ. binance 1 ít, ví cứng ledger mạng BSC 1 ít( gửi venus kiếm ít lãi rau cháo qua ngày). mạng tron 1 ít. binance gửi nội bộ free, rút usdt avax và bsc fee khá rẻ(0.19$). phí rẻ nhất thì làm cái ví hỗ trợ usdt polygon, fee gửi rất rẻ(<0.01$), cũng đa dạng sàn hỗ trợ
Gửi Venus có lãi luôn hả bác, giờ mới biết luôn á :ami_fat_cat_076:

Upvote 0
Bác biết làm sao để nhận USDT TRC20 trên ví metamask không.
metamask nó xài cho các hệ EVM. muốn xài USDT Tron thì dùng Tronlink hoặc mấy con ví mềm như trust wallet safepal này nọ ấy. mà giờ phí gửi USDT Tron không rẻ như xưa nữa đâu. có stake TRX sẵn không đề cập, lấy tron mua enegy cũng tốn gần 6 trx/ lần gửi rồi. gửi chay còn vl hơn

Upvote 0
Stake này ok không bác
Stake ok nhé, giờ nó lớn hơn bc.game rồi. Bác bet thì ủng hộ ref em nhé: em chia bác 1/2 hoa hồng ạ: stake.com/?c=5e7733976f

Upvote 0
Để trên các sàn như Binance, OKX, Bybit. Có lãi dao động 6-8%. Vẫn hơn bank, chưa kể tỷ giá $ cũng tăng theo thời gian.

Upvote 0
Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
418,675
170,773
Latest member
phantuanvu
Back
Top Bottom