Hỏi về thuê sever lưu trữ ảnh video

chanbedu

Junior
Reactions
29
MR
1.678
Các bác cho em hỏi mấy web truyện tranh manhwa hay mrcong nó lưu trữ ảnh ở đâu nhỉ và làm như nào nhỉ, em không giỏi code, bác nào biết chỉ với =))

Cái này sử dụng như nào vậy bác, Em sử dụng làm nơi lưu trữ truyện tranh manhwa 3x được không bác =))
Đủ thể loại kết nối cho bác xài, ftp, ssh, web. Nếu bác chỉ có ý định lưu trữ cho riêng bác xài thì cứ bật cái giao diện web, sẽ có url , username với pass cho bác kết nối đơn giản.

Upvote 0
Đầu tiên bạn phải có một hệ thống cơ bản truyện tranh đã. Thay vì nó upload ảnh lên server của bạn, thì làm một module chuyển hết ảnh sang hệ thống lưu trử khác. S3 amazon chẳng hạn

Upvote 0
Các bác cho em hỏi mấy web truyện tranh manhwa hay mrcong nó lưu trữ ảnh ở đâu nhỉ và làm như nào nhỉ, em không giỏi code, bác nào biết chỉ với =))
bên e có OSS của Alibaba lưu trữ như S3 của amazon mà rẻ hơn nhiều ạ, an cần ib tele e @thanhdang94

Upvote 0
Đầu tiên bạn phải có một hệ thống cơ bản truyện tranh đã. Thay vì nó upload ảnh lên server của bạn, thì làm một module chuyển hết ảnh sang hệ thống lưu trử khác. S3 amazon chẳng hạn
S3 amazone giá cao đấy bác

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,773
170,864
Latest member
playboyhl

Most viewed of week

Most viewed of week