New UrCoin - Tặng 2000 Ur ( ~0.025 BTC ) khi đăng ký ( Stellar V2 )

có gì căng đâu @@, nó nói rõ là phát hành app ở canada vs úc vào 30/11 mà, bản này chắc chỉ cho 1 số người dùng thử thôi. đợi 30/11 thử dùng số canada vs úc xem nó báo như nào :)

tomyhk

Junior
Reactions
102
MR
0.215
Follow me on Facebook
cái gì cũng phải từ từ mấy bác , Mua bánh tráng trộn cũng phải xếp hàng lấy phiếu mà , Em thấy nó có thông báo trên tiwter của nó là chính thức có app cho người mỹ đâu , mà các bác cắm phone vào , Ít ra nó cũng gửi cái code về mail đăng ký của mấy bác , sau đó nhập phone và code vào chứ nhẩy

cái gì cũng phải từ từ mấy bác , Mua bánh tráng trộn cũng phải xếp hàng lấy phiếu mà , Em thấy nó có thông báo trên tiwter của nó là chính thức có app cho người mỹ đâu , mà các bác cắm phone vào , Ít ra nó cũng gửi cái code về mail đăng ký của mấy bác , sau đó nhập phone và code vào chứ nhẩy
Hello,

We are excited to say we did launch our app for the US for iOs and Google Play. It is under the name UR Money.
And the best way for you to get UR is by referring! It is also available at https://www.cryptopia.co.nz/.
nó trả lời thế này rồi, cơ mà app có log dc vào quái đâu, đang hỏi nó tiếp

ngocquyhoang

Junior
Reactions
9
MR
0.000
link tải của bạn là gì
Em không fake dc ip us trên BS nên đành mua con vps windown rồi cài BS lên đó, vào dc chplay, tải xong app rồi, vào thì em nó báo thế bác ạ

Attachments

• Screen Shot 2016-11-16 at 15.02.58.png
    Screen Shot 2016-11-16 at 15.02.58.png
    437.6 KB · Views: 78
The UR Money app launched in the US last night! US beta testers pls stand by for a notification from us before you can use the app. Hy vọng nào anh em. Nó bảo chờ nó active các acc đã đăng kí, lại hóng vậy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,975
176,452
Latest member
phuchung47k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week