New UrCoin - Tặng 2000 Ur ( ~0.025 BTC ) khi đăng ký ( Stellar V2 )

em cheat site kia khó khăn cái coin em hết pending được chấp nhận hết:D số coin hết, giờ chỉ còn chờ vài ngày nữa là em bang bang :D tụi tây đang thu mua acount đó cũng có giá chứ:D còn cọin này em làm 10 nick sẵn rồi lên thì ăn không lên thì coi như mất :D

khangcn1

Verified
Reactions
192
MR
0.011
bắt đầu bị bão càn quét :D Tạm ngưng thôi mấy thánh ơi
P.S : khoảng 16/11 ra App bên US, bác nào fake đc thì vào get coin cho nhanh rồi share ae cách nhận cho mau nhé :D Chờ đến VN chắc tiền ur bán ko đủ mua gói mì :(

đằng này của mình lên xong nó mới tụt, mất hết. hix

Bác check kỹ cái trong thư ấy, nó có ghi rõ ràng còn 8 ref ko hay là bác xem nhầm bên ngoài Mail nó hiển thị UR Technology ( 8 ) - 2 cái đó khác nhau nha

View attachment 86353

Bác check kỹ cái trong thư ấy, nó có ghi rõ ràng còn 8 ref ko hay là bác xem nhầm bên ngoài Mail nó hiển thị UR Technology ( 8 ) - 2 cái đó khác nhau nha
đã check rất kĩ rồi. contact với nó thì nó bảo It may have been flagged by anti fraud system. thôi tập xác định,đợi vn có app chắc nó cho bay sạch bách. ai cheat thì thử tiếp 1 ref nữa xem nó báo số lượng ref hiện tại là bao nhiêu nhé

View attachment 86354 đã check rất kĩ rồi. contact với nó thì nó bảo It may have been flagged by anti fraud system. thôi tập xác định,đợi vn có app chắc nó cho bay sạch bách. ai cheat thì thử tiếp 1 ref nữa xem nó báo số lượng ref hiện tại là bao nhiêu nhé
Căng rồi đây !!! Bác reg mail [email protected] [email protected] ,... và thông tin gõ bừa hay sao?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,887
176,348
Latest member
ruttien8xbet1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week