Update tình hình PIX !!!!

Status
Not open for further replies.
Ai biết dow bản asian mới nhất ở đâu ko chỉ mình với. Quay lại captcha thui ^^
Sao không dùng phần mềm của bác Xuân Đức kìa... nghe mọi người bảo dùng tốt đó.hihi

Last edited by a moderator:
có cậu nào thử fake ip xem cải thiện dc tốc độ load k ?? :binhsua113:

pri 3 hết load, 0 1 vẫn load ầm ầm. Mình làm bằng asian vẫn thấy bình thường không bị diss, tính mua key của bác XuanDuc nhưng soft của bác ấy máy mình không chạy được.

pri 2 3 load chậm
0 1 thì vô đối
login 2 3 pri 0 1
là làm phê phê

Sao máy mình giờ login mấy cái ảnh *** mèo load lâu quá chời lun :(( có ai bị như mình hok hay mỗi mình bị thôi vậy ~.~

ợ sao của mình 3 acc pri0 mà cứ thỉnh thoảng lại submit chắc thằng phòng bên lại xem phim..... rồi:D

Sao máy mình giờ login mấy cái ảnh *** mèo load lâu quá chời lun :(( có ai bị như mình hok hay mỗi mình bị thôi vậy ~.~

dùng CCleaner quét lỗi registry và xóa file thừa, sau khi chữa xong lỗi và dọn dẹp xong file cậu vào đăng nhập lại xem còn chậm không.

tiện thể, có ai biết reset lại điểm của id không? bên group teamql1 mỗi lần thanh toán res điểm 1 lần, không hiểu bà quản lý làm kiểu gì, nếu mà làm đc thế thì test mấy e 4 5 6 xuống dễ hơn là để 4 5k code.

PS: 3 id 1 vs hơn 25kc/1id và 1 id pri 0 mới hơn 1kc :p, chưa bao giờ thất vọng vs 1 đội hình như thế, cho dù là giữa trưa :)

Last edited by a moderator:
sao ko ai update nhi !
làm lúc 12h đến h pri0 load nhanh !
đến h 1h bi sumiting . ko biết là cái j ?
mà gõ hien lên nhiêu cái hình lỗi lắm ! ai bị ko ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,454
171,501
Latest member
gamebaimn

Most viewed of week

Most discussed of week