update tình hình PIX banned 24h !!! (Ver.2)

Status
Not open for further replies.
Thì ra u từ team 18 ra ah.U sinh 74 hay bao nhiu thì kệ u.Ko bằng đứa con nít.Tui hỏi bạn 1 câu topic này là gì?Nếu bác hỉu topic thì bác đừng nên vào đây nói nhưng câu khó nghe,hay chọc gậy bánh xe.Bác nói ng ta gõ 1 chữ vậy bác có bằng chứng gì nói ng ta gõ 1 chữ ko?Nếu ko thì im mồm lại nha.Ko chia buồn thì thôi.Trc hết ng ta đạ mất công cụ làm ăn là ng ta buồn rùi u còn nói như thế.Còn team 18 tui nghe lâu rùi.Phải thằng "2 tỉ đồng thau" làm chủ team ko?Tôi thấy nhìu ng nói team đó bóc lột lắm hồi trc chuyển woa soft asian là ăn gian cap gõ của mem đút túi riêng rùi.Gặp thêm vài thằng clone nick vào chọc phá topic sell của chỉ Nguyên nữa=> team 18 ko thằng nào đàng hoàng (u củng có trong đó đó).có khi nào u là "2 tỷ đồng thau"ko đó?

thứ 1: tôi là trưởng nhóm riếng chả liên quan nhóm 18 chẳng qua là tôi quen anh Thao ở ngoài mà thôi.
2: Tôi cũng là 9x thôi bạn à :)), bác nói tôi ko có bằng chứng gõ 1 chữ là tất nhiên. Vậy bác có bằng chứng là họ gõ 2 chữ từ trước đến giờ ko??
3: bạn là cái ..éo gì mà đòi bảo tôi im?? Người ta cần lời khuyên chứ ko cần lời chia buồn vớ vẩn nhé
4: Anh Thao ăn bớt, chỉnh %, tôi biết thừa, chính tôi cũng làm vậy, gọi đó là bóc lột cũng đc, nhưng ai chả công cho chúng tôi khi phải hướng dẫn newbie, cấp ID , soft. Newbie làm bị ban trốn mất tiền đó ai bù vào???
Chị Nguyên tốt? OK chấp nhận nhưng là 1 người ko có đầu óc kinh doanh sắc bén chính vì vậy giờ chị N đã bỏ captcha
Làm cái gì cũng phải cần người hướng dẫn giỏi. Như nhóm 18 giờ lên top 4 rồi mem vào liên tục. Anh Thao cũng đã ko chỉnh % nữa mà lương cũng tăng lên 19,20,21 rồi. Còn tôi thì vẫn chỉnh 95% và trả lương 18->20 :D

Nhưng chúng tôi ko bao giờ để mem phải bơ vơ hay tan rã nhóm khiến họ ko biết đi đâu về đâu, vì họ ko biết về mmo mà chỉ biết qua chúng tôi nên chúng tôi mà bỏ thì họ cũng ko thể làm đc. Bạn hiểu chứ. Chứ tuyển mem mà biết hết như forum mình thì khỏe, trả lương 20,21 cũng vui lòng
Cậu ko nên vì ghét mà đánh giá người khác, cậu tôn thờ chị N. Thì nhóm 18 cũng tôn thờ anh T giống như nhóm tôi tôn thờ tôi vậy.
Ko nên tranh cãi làm gì vấn đề nhóm này nhóm kia. Cái nào cũng có mặt lợi và hại thôi

bạn này bị cảnh cáo nên đã biết sợ rồi ;))
ko khiêu khích nữa cậu ơi :)

---------- Post added at 10:43 PM ---------- Previous post was at 10:42 PM ----------

thôi dừng đi. Kinh nghiệm của tôi các bạn tham khảo nhé(có thể đúng hoặc sai)
1. Gõ 2 chữ (ngoại trừ 1 số code ko nhìn rõ hoặc dài quá ko kịp giờ thì thi thoảng bỏ qua cũng đc :D)
2. bị time out, quá 20s thì pause và thoát ra
3. bị xuất hiện hình mèo liên tục gõ ko kịp thì cố gắng kéo mèo sang 1 bên, rồi gõ code kệ con mèo, khi nào cảm thấy kịp thì click từ từ (nghiêm cấm pause khi có mèo ra nhé)
4. Bị lặp code thì lập tức thoát ra, nhìn code nào quen quen xuất hiện khoảng 2,3 lần trong 1 thời gian ngắn thì thoát lun
5. cảm thấy log cùng nhau mà 1 số ID có chênh lệch khá lớn (VD: 23 75 76 71) thì nên thoát ra rồi chốc vào lại, vì đó là nghẽn code dễ dẫn đến ban.

Tạm thời là thế nghĩ ra thêm sẽ bổ sung sau :p

bảo ko nói thì nói giấu, lúc nói thì ko ai bình luận gì :binhsua36:

hahaha chửi đi anh em ơi, mod ngủ sớm để sáng mai dậy gõ rồi, còn bạn tintin j đó mới lên chức thì chỉ đc cái miệng thôi chứ cũng chẳng hù đc ai đâu =))

hahaha chửi đi anh em ơi, mod ngủ sớm để sáng mai dậy gõ rồi, còn bạn tintin j đó mới lên chức thì chỉ đc cái miệng thôi chứ cũng chẳng hù đc ai đâu =))

thôi cậu ơi, 5tin tôi ko ưa lắm vì topic tuyển ref zeek bên invest nhưng cũng góp sức quản lý box captcha nên ko nên nói người ta như vậy

bạn 5tin mình thấy cũng được mà, giúp đỡ cho newbie cũng nhiệt tình mà :D

Chiến tranh đã đi qua, những phần tử phản động đã trốn về hang ổ ( dog ) của mình. Anh em ai về nhà nấy. qua bên kia cập nhập tình hình và lựa chọn " chiến " hay " ngủ " . Chúc các bạn may mắn.

Cũng lạ nhỉ, mình trước nay bị ban rất nhiều ID trong tất cả group mình có. Nguyên nhân thì do mạng chập chờn cũng có, lặp code cũng có, 1 chữ cũng có nhưng chưa bao giờ bị ban cả group. Những bạn bị ban cả group cho hỏi hay là các bạn gõ không phân biệt hoa thường vì có mỗi cái này là mình chưa làm bao giờ.

thôi cậu ơi, 5tin tôi ko ưa lắm vì topic tuyển ref zeek bên invest nhưng cũng góp sức quản lý box captcha nên ko nên nói người ta như vậy

giỡn xíu thôi, nói j thì nói, mỗi người có 1 suy nghỉ và cách làm riêng của mình. đã chọn con đường nào thì phải chập nhận nó và ko bao h bỏ cuộc.
mình đã từng bị pix banned rất nhìu Group vì gõ 1 chữ, đến nỗi mà mình cảm thấy chán nản ko muốn gõ captcha nữa. Nhưng Mỗi lần bị pix banned thì mình phải rút ra đc kinh nghiệm và bây giờ thì mình tự tin là mình đã biết cách làm sao để hạn chế số lần banned.
Mình thấy bạn duyanh nói cũng có lý của bạn đó, đây là tôpic bàn về banned và chúng ta nên chia sẻ nhưng kinh nghiệm làm sao để ít bị banned, chứ ko phải cứ bị banned lại show cai proof lên rồi chửi rửa pix.

mình bị ban 2 group vì code lặp rồi nè,2 chữ đàng hoàng không gõ 1 chữ,gõ 1 chữ group nào cũng không thọ quá 10 ngày

---------- Post added at 12:21 AM ---------- Previous post was at 12:20 AM ----------

giỡn xíu thôi, nói j thì nói, mỗi người có 1 suy nghỉ và cách làm riêng của mình. đã chọn con đường nào thì phải chập nhận nó và ko bao h bỏ cuộc.
mình đã từng bị pix banned rất nhìu Group vì gõ 1 chữ, đến nỗi mà mình cảm thấy chán nản ko muốn gõ captcha nữa. Nhưng Mỗi lần bị pix banned thì mình phải rút ra đc kinh nghiệm và bây giờ thì mình tự tin là mình đã biết cách làm sao để hạn chế số lần banned.
Mình thấy bạn duyanh nói cũng có lý của bạn đó, đây là tôpic bàn về banned và chúng ta nên chia sẻ nhưng kinh nghiệm làm sao để ít bị banned, chứ ko phải cứ bị banned lại show cai proof lên rồi chửi rửa pix.
thằng đó bị ném gạch vì sủa như súc sinh,dơ bẩn

mình bị ban 2 group vì code lặp rồi nè,2 chữ đàng hoàng không gõ 1 chữ,gõ 1 chữ group nào cũng không thọ quá 10 ngày

---------- Post added at 12:21 AM ---------- Previous post was at 12:20 AM ----------

thằng đó bị ném gạch vì sủa như súc sinh,dơ bẩn

nói thật tôi cũng ko thích chửi bậy cho lắm đâu, hãn hữu bực mình lắm mới chửi bậy thôi
các bạn cứ chửi người ta chó, súc sinh, dơ bẩn này nọ, nhưng chắc gì các bạn hơn họ và phương diện nào đó

Nên là muốn người ta tôn trọng mình thì cũng phải tôn trọng người ta ít nhất là trong cách giao tiếp
dùng lời nói nhẹ mà khiến họ phải cúi đầu xấu hổ mới là giỏi
còn chửi từ ngữ ko hay ho chỉ khiến nhân cách bạn bị kéo xuống và người ta cười vào mặt cả 2 thôi.

nói thật tôi cũng ko thích chửi bậy cho lắm đâu, hãn hữu bực mình lắm mới chửi bậy thôi
các bạn cứ chửi người ta chó, súc sinh, dơ bẩn này nọ, nhưng chắc gì các bạn hơn họ và phương diện nào đó

Nên là muốn người ta tôn trọng mình thì cũng phải tôn trọng người ta ít nhất là trong cách giao tiếp
dùng lời nói nhẹ mà khiến họ phải cúi đầu xấu hổ mới là giỏi
còn chửi từ ngữ ko hay ho chỉ khiến nhân cách bạn bị kéo xuống và người ta cười vào mặt cả 2 thôi.
có mắt không?xem lại tất cả comment chỉ thấy thằng duyanh1904 văng tục trước.có cười và phỉ nhổ thì chỉ có thằng súc sinh đó hứng thôi.còn bác luke bị ban nguyên group mình nghĩ do xui nó check đúng vào code bác ấy gõ 1 chữ rưỡi và cho bác ấy lên đường

Xúc phạm người khác . Coi thường rule 1 lần nữa thì ra đảo 4ever ko có ngày về .

:binhsua47: xem ****** mày tất đê xem có phải bố mày hỏi đến 5 6 lần nó còn đ' trả lời cứ ngồi nói nhảm ? không bố mày rảnh hơi chửi à :binhsua41: chó hùa =)) bố mày đã khinh rồi còn vẫn thích cố tưởng tao sợ bị band à mà thể hiện hả con :binhsua47: xoắn quá

:binhsua47: xem ****** mày tất đê xem có phải bố mày hỏi đến 5 6 lần nó còn đ' trả lời cứ ngồi nói nhảm ? không bố mày rảnh hơi chửi à :binhsua41: chó hùa =)) bố mày đã khinh rồi còn vẫn thích cố tưởng tao sợ bị band à mà thể hiện hả con :binhsua47: xoắn quá
thứ súc sinh như mày thiên hạ vừa dòm thấy đã lo kiếm gậy đập chết tươi rồi ở đó mơ ước người ta nói chuyện với mày,hehe,dòng họ mày ghẻ lở quá kêu ba má mày bôi thuốc trị ghẻ đi

Xem thường rule thì ra đảo

Loại dog nào đây, lai với đĩa à, lì như trâu vậy . súc vật . Miễn bình luận

thứ súc sinh như mày thiên hạ vừa dòm thấy đã lo kiếm gậy đập chết tươi rồi ở đó mơ ước người ta nói chuyện với mày,hehe,dòng họ mày ghẻ lở quá kêu ba má mày bôi thuốc trị ghẻ đi

cảnh báo lần 1 . Ko chửi bậy nhé

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,899
170,964
Latest member
Unluck

Most viewed of week