Update tình hình PIX bann (Ver.3 ) !!!1

Status
Not open for further replies.
lâu lâu thấy cái topic này nổi lên thấy ớn ớn sao á trời ! :binhsua76::binhsua76:

các bác có gặp câu hỏi này thì trả lời như ở dưới nha, mình ko biêt nên bị ban một ac mới giờ luôn, toi mất 3$ :(

What is the name of this site?
trả lời : contact administration

ko pít cứ i dont know nhiệt tình. một câu ranh ngôn bất hủ KHÔNG BIẾT KHÔNG CÓ TỘI :D

các bác có gặp câu hỏi này thì trả lời như ở dưới nha, mình ko biêt nên bị ban một ac mới giờ luôn, toi mất 3$ :(

What is the name of this site?
trả lời : contact administration
Cái này đơn giản. trả lời sao cũng được đừng có "pixprofit" là OK. Còn 3$ bạn chụp proof banned id mail nó là nỏ trả lại 3$ thôi mấy vụ này mình gặp hoài.D

Cái này đơn giản. trả lời sao cũng được đừng có "pixprofit" là OK. Còn 3$ bạn chụp proof banned id mail nó là nỏ trả lại 3$ thôi mấy vụ này mình gặp hoài.D

viết mail cho nó sao đây bạn, hướng dẫn mình chút, cho mình cái mail với, thank bạn :)

làm mẫu cái cho bà con đi bạn,nói mà ko hành động,đọc ai hiểu :D

vừa mới bị banned 2 group lớn tâm huyết đã gắn bó lâu dài với mình, tuy số tiền bị mất chỉ hơn 7$ nhưng mất trắng 2 group là 1 sự mất mát rất lớn, giờ pix nó xử lý nghiêm thật rồi.

[IM
G][/IMG]

Attachments

• pix ban.png
    pix ban.png
    39 KB · Views: 62
chỉ là có mấy code ko gõ phân biệt hoa thường mà nó nặng tay như vậy, với gõ sai code bác sĩ nhiều quá nên nó banned ko thương tiếc. :binhsua23:

gõ tùm bậy tùm bạ mấy ngày nay,bác sĩ thì gõ doctor ,gõ code bên nào cũng được,ban ko hên xui ,mà chưa dính,khi nào dính úp lên

Mà tại sao lại bị band acc chủ nhỉ ??????

PS: E newbie mới vào pix :binhsua144:

hôm qua mình cũng bị ban mất 1 id
1 năm 2 tháng rồi mới bị ban :(( nên hơi bị shock, vì gõ cẩn thận lắm mà
chắc tại do mưa tam giác

vswlpx

vừa mới bị banned 2 group lớn tâm huyết đã gắn bó lâu dài với mình, tuy số tiền bị mất chỉ hơn 7$ nhưng mất trắng 2 group là 1 sự mất mát rất lớn, giờ pix nó xử lý nghiêm thật rồi.

[IM
G][/IMG]
Thôi rồi ta đã xa nhau :( làm gì mà nó band gớm thế

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,033
173,105
Latest member
Hung34