Update tình hình load của Pix"(mọi vấn đề # qua topic #)

Status
Not open for further replies.
Tình hình là pay LR vào ví Thằng EX uy tín,pay 2ngày acc chủ group mới báo thành công,mà hôm nay hỏi thằng ex của mình.nó nói chưa nhận được,đang tiếp tục loa lắng.chã hiểu vì sau.k lẻ thằg pix chơi mình.còn thag ex thì uy tín nào giờ.k thể vì ít $ mà scam được.có bác nào bị vậy không....

Tình hình là pay LR vào ví Thằng EX uy tín,pay 2ngày acc chủ group mới báo thành công,mà hôm nay hỏi thằng ex của mình.nó nói chưa nhận được,đang tiếp tục loa lắng.chã hiểu vì sau.k lẻ thằg pix chơi mình.còn thag ex thì uy tín nào giờ.k thể vì ít $ mà scam được.có bác nào bị vậy không....
có vẻ hơn bị lạc đề
có gì thì qua bên topic kia đi bạn

Tình hình nguy cấp mà bác.chổ nào đông anh em vào.mình bay vô cho nó bớt run.chắc admin cũg không trách lắm đâu

Thì tại vì thèng pix nó chưa pay cho nên chủ group mới chưa có tiền để ex lại cho bạn :) đơn giản vậy thoai :p
có ai hỏi thử thằng admin pix coi sao chứ không đánh cũng nhảy lên 1,2 rồi lại chạy xuống, không đỡ nổi lun, up tình hình như trên nhé, load tốt đánh mỏi tay
Dạo này nó hay bị thế đó bác :)

chài ơi là chài :mad::mad:
Đang capt tự nhiên status : can't connect hiện lên rồi thấy có nguy hiểm tắt liền soft... rồi vào web mmo4vn với pix không được... rồi reset máy, reset modem cuối cùng vào được web và kiểm tra mấy cái acc thì lên pri 1 hết :|:| ức chế vl

bàn lại việc chính thui anh em.:D

oh thôi về vấn đề chính .... ai đang capt cho biết tình hình đi .... h hok dám log soft lại liền sợ nó can't connect là chết lun :(:(

pri 4 load tốt rùi. AE vào test ID đc rùi đó.đi ngủ thui.học sáng @@

Tình hình là pri 4 chưa load dc đâu các pro ạh. lỡ log rùi giờ đang ngồi thở oxy đây :(

khi nào pri 4 load nhanh các bác thông tin cho em với nhé

giờ pri mấy đang load vậy các bác????

Bác nào có lòng thì update tình tình thì mình xin cảm ơn, nếu ko thì đùng có spam lung tung nhé

0,1 đang load đều ^^!
còn pri 7 chờ mòn mỏi được 1 code :D:D
còn mấy pri khác thì không biết :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,869
170,927
Latest member