Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #, WAR=BAN) !!! (ver29!!)

Status
Not open for further replies.
hết sory chưa mọi ng` ơi :binhsua83:

Úi chiều nay nhìu sory lắm.Mình sợ hok làm nữa.Nhưng khuyên bà con gõ ít acc thui làm sao để vừa với tốc độ gõ của mình chứ hok làm kịp thì cũng nhiều time out nên mới bị baned, thà gõ ít chất lượng còn hơn.

ai update tí nào thèm gõ quá đi mất
thèm thì cứ vô gõ đi bạn, tình hình là nhiều ng bị banned lắm. Suy nghĩ kĩ trc khi hành động nha.:binhsua123:

Hết WE SORRY rùi nhưng tốc độ load chậm như rùa thỉnh thoang cant connect và sub nhé
m
hết đâu mà hết, vẫn còn rải rác (6 cái /1h) kèm theo tam giác, nhưng load thì ok, không nhanh không chậm. pxtyper, XD,3gTV. animal76.gif.thumb.jpg

:binhsua101: sao chiều nào cũng là cơn ác mộng với mmo4vn là ta thế nhỉ? ai có proof bị ban ngày 3/3 show lên cho mềnh xem với!
cũng đang nhát nên không dám làm hì hì:binhsua120:

vừa vào wánh được mấy cái thấy ko load nữa, vào group thì band nguyên 1 group potay, mình wánh 2 chữ, ko gặp SORRY, xui sao toàn acc trước 14/2, buồn quá đi, rất nhiều INV nữa chứ, ai lấy e tặng nào :D

Last edited by a moderator:
cố quá thành quá cố:binhsua80:

:binhsua101: sao chiều nào cũng là cơn ác mộng với mmo4vn là ta thế nhỉ? ai có proof bị ban ngày 3/3 show lên cho mềnh xem với!
cũng đang nhát nên không dám làm hì hì:binhsua120:
sax, vô topic up tình hình banned đi cậu. t có điểm danh ở đó rồi.:binhsua123:

xác nhận hết " sory " + tam giác đỏ nhé. Load chậm, thỉng thoảng Can't connect.b /// -> từ 3h - 4h

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,803
170,878
Latest member
tonybebe
Back
Top Bottom