Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #, WAR=BAN) !!! (ver29!!)

Status
Not open for further replies.
này thì ID cũ ko load, tôi vả vỡ mồm bác nào bảo thế, làm thử cho cái proof:

mọi người ơi pix trở lại bình thường rồi nó có tính theo pri nữa ko?
với lại giá như thế nào

Có khi nó ra luật mới, acc cũ chỉ load từ 11h thì sao nhỉ. Hy vọng đến sáng mai acc cũ vẫn chạy tốt.

Có khi nó ra luật mới, acc cũ chỉ load từ 11h thì sao nhỉ. Hy vọng đến sáng mai acc cũ vẫn chạy tốt.
tận thế đủ thứ
load đơ lun rồi,lâu lâu ra cái lâu ra cái :l

loading toàn tập >"<

Gõ lúc nhanh lúc chậm , vãi pix , trời ơi ức chế vãi hà ra !

Người bị , người không nhé . Nhiều người ko load chứ ko phải 1 người mà nói ngta bịa đặt . Coi lại cách ăn nói của bác !

sctv p&p 10 acc cũ sp 25

Ai cập nhật tình hình cho đúng cái đê, thức đến giờ mà nghe mọi người nói thế ko dám login vào làm

mình có cái acc 70 Invite mà chả biết reg thêm acc ntn cả.ai biết hướng dẫn mình với.liên lạc qua Yahoo nhé.tks

vào nhà vả vào mặt thằng bố đẻ ra mày rồi nói thằng bố mày vả lại mày vì đã sinh ra 1 thằng d o g ghẻ như mày . mày là cái thá gì mà trong vòng vài phút đòi vả member update trong topic này 2 lần ? Shit . tao lúc nãy cũng bị loading acc cũ đây . đề nghị ae vào chém chết bỏ thằng dog này X-X
fpt pixtyper 16 id lúc nhanh lúc chậm

vào nhà vả vào mặt thằng bố đẻ ra mày rồi nói thằng bố mày vả lại mày vì đã sinh ra 1 thằng d o g ghẻ như mày . mày là cái thá gì mà trong vòng vài phút đòi vả member update trong topic này 2 lần ? Shit . tao lúc nãy cũng bị loading acc cũ đây . đề nghị ae vào chém chết bỏ thằng dog này X-X
Gì ghê thế bác , chắc bác ấy nói chơi thôi
ANW, mấy ID cũ vẫn load đấy , nãy cũng có 1 id loading , mấy id kia vẫn load , chưa add lại cái id loading đó vào nên ko biết sao , sợ bị banned thôi, không biết các bác sao , chắc do pix nó điên thôi chứ ko phải nó xóa hay bỏ id cũ đâu , nãy mới log 5 id trước ngày 15/2 vô vẫn chạy được , speed 22 , xuan duc , pixtyper , mạng FPT

ông này nói đúng ủng hộ cho cái
vừa rồi nghe thấy khó chịu rồi nhưng ko thích chém giờ dc đà đứng cổ vũ thôi
vừa update bao ID tâm 1000 log vào chiến được nó nói vầy khác vào chửi mình mẹ cái thằng dog ghẻ
ko update đàng hoàng thì biến đừng bố láo ở đây ko thiếu mày thì topic vẫn good

p/s: ko cần biết ID cũ hay mới tôi lấy ID cũ từ 12/2011 trc chưa đánh 1 pix nào vào waiting vèo vèo như pri 0 trc đây vậy

mie... tao đang điên vì pix đây vào đây đòi vả thằng nào hả... con dog kia bước ra solo mày... :binhsua122::binhsua122:

Last edited by a moderator:
hì tình hình acc lại load lại được rồi , những acc nào trên 3000 pic h đã làm việc lại bình thường , nhưng mà vẫn hơi chậm so với acc dước 3000 pic ah , nản dần đều :binhsua104::binhsua104:

:l xảy ra cái gì nãy giờ vậy trời,xung đột giữa 2 phe đối lập hả :l
pix load tốt chưa bà con

mie... tao đang điên vì pix đây vào đây đòi vả thằng nào hả... con dog kia muốn bước ra solo mày... :binhsua122::binhsua122:
Mình thấy bạn nên hạn chế chửi bới, nhiều người ức chế chứ không phải mỗi mình bạn.
Pix load lúc nhanh lúc chậm @@

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week