Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #, WAR=BAN) !!! (ver29!!)

Status
Not open for further replies.
Các bác đã nghe câu: Kẻ thức thời mới là tuấn kiệt!! chưa :binhsua115:
như bác này gõ 2k code tiền về bằng 1.2k code ngày xưa, tăng pri lên bác ơi, vậy mệt, bị bann còn lại không có xiền nữa

như bác này gõ 2k code tiền về bằng 1.2k code ngày xưa, tăng pri lên bác ơi, vậy mệt, bị bann còn lại không có xiền nữa
Bác này không hiểu rồi..2k code của bạn này vẫn tính là 2k/code mà.Bạn để ý xem toàn những ID lập trước ngày 14.2.À không con trươc nữa vì những nick này là chủ group..những nick của bạn này lập trước tết là cái chắc

Tình hình là anh em đã quay trở lại rồi --> chậm như rùa+ ốc sên chạy đua............

Attachments

• update tinh hinh.jpg
    update tinh hinh.jpg
    101 KB · Views: 28
Bác này không hiểu rồi..2k code của bạn này vẫn tính là 2k/code mà.Bạn để ý xem toàn những ID lập trước ngày 14.2.À không con trươc nữa vì những nick này là chủ group..những nick của bạn này lập trước tết là cái chắc

chắc za, hưa hưa load cũng nhanh gúm, còn cái group hơn 40k 1 con thì nằm ngáp rùi ....

6 acc load ngon, p&p, xuan duc, có hiện tượng lập code và can;t connect

hôm nay quánh lại test 1 dàn nik mới
load ổn

Ặc hết đả đảo rồi à mới có 3 ngày :dapdau:
chính sách trước và sau 15/2 thì có từ trước rồi

thử gõ sau mấy ngày trầm lắng dc lúc mượt thì mạng lag quá bị ban ngay 3$ hi hi hi hi

tui thấy id trước 14/2 vẫn 1000/1$ có j thay đổi đâu.

test xong giá thế nào hử bác?

lúc pri 4 là 0,8
còn pri 0 là 1$ bạn ak
còn cái bị nhảy lên 9 mình vất lun :))
bác mirinda có ghi sẵn ở trang 1 rồi mà
mà nik mới vấn đề giữ pri 0 hơi bị khó khăn với cái tình trạng load lúc nhanh lúc chậm đây

Thanks bao đen, tôi chỉ cần mở lại topic này là đủ. Tôi chẳng quan trọng cái nick trên diễn đàn này đâu các bạn trẻ à, tôi đăng ký nick là chỉ để đọc, nếu diễn đàn cho đọc kg cần đăng ký tôi cũng chẳng reg nick. Sorry đã làm troll quấy nhiễu các bạn mấy ngày qua.

Hình như bác chỉ đợi người ta dọn cơm ra rùi bác ăn thui thì phải.Tôi thấy bác muốn mở cái này lắm thì tôi khuyên bác củng nên có cái đóng góp gì vào đây để phù hợp với cái nhu cầu của bác nửa ,chứ đừng log vô để mà đọc thui nhá.Lời khuyên chân thành tới bác đó

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,753
172,815
Latest member
iwin68credit1

Most viewed of week

Most discussed of week