Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #, WAR=BAN) !!! (ver29!!)

Status
Not open for further replies.
Tam giác đỏ 1 cái. Ngủ cho lành, gõ tiếp mai dậy bị penalty nữa

9 acc load tạm được nhưng xuất hiện sorry hơi nhiều pause rùi

p&P code load liên tục, trung bình 5 phút xuất hiện code we 's sorry 1 lần.

Code Load Vẫn Rất Tốt Nhưng Hơi Nhiều We're Sorry, Pause lại 1 lát rồi vô làm xem sao các bác ^^

10 acc gõ mỏi tay nhé.....có 5 hình Sorry... trong 31 phút.....upppppppppp, vnpt, P&P
tình mọi người an banned rất nhiều . mình khuyên khi gặp sorry 2 3 lần nên ngừng vì lúc đó là do server pix lỗi mà mình vận gỏ nó nặng tay với mình thì người thiệt thân mình thôi . ngừng vài phút để sống lâu dài với cụ pix nhà ta mói ổn dc

load rất tốt nhé, code sorry 10 cái trong 1h30, cứ gõ blank là ổn mà. Tam giác rải rác. pixtyper, XD,3GVT.

8fc572c888ce339257050a9d4baf5361_41600286.fffffffffffffffffffffff.700x0.bmp

9 acc ngap ruồi ko là sao trời FPT

Có nhiều mem vẫn cần đến topic này , thôi mở lại nhé anh chị em, ai còn làm việc thì tiếp tục làm nhé, mà chú ý ko update tình hình ban trong này nhé ! :binhsua119:
Chúc vui mọi người ! :binhsua141:

các bạn ạ, thành thật mà nói, mình treo bàn phím phản đối PIX mấy ngày rồi. Tình hình là ko có đc sự đoàn kết. Chơi Qlink , kolo ko ăn thua đâu. PIX vẫn là sô1 hiện nay. Các bạn còn group thì cố gắng goc đúng rule của nó. Mình đã từng phản đối PIX banned rất nhiệt tình, nhưng theo tin của Jounchoni thì PIX đang đổi chủ và hiện tại nó bắt đầu ổn định lại. Quay lại chiến thôi các bạn , topic update tinh hình PIX cho các bạn đang chiến: http://mmo4me.com/showthread.php?478...an-dang-chien-.
Hàng triệu mem PIX trên thế giới vẫn hoạt động, đình công giống như muối bỏ biển. Tụi nó là dân làm ăn, nó phải tính lợi cho nó trước, tuy có hơi quá nhưng xem xét kỹ lại thì nó đã từng cảnh báo về việc banned rồi, các bạn đừng cay cú nữa nhé, dù sao cuộc sống vẫn diễn ra... chúng ta chịu khó hợp tác để kiếm $ thay vì chống đối mà làm chậm lại sự phát triển chung của các mem ở đây.
Hiện tại, Load chậm, VNPT /xuanduc . " we are sorry " thỉnh thoảng có xuất hiện. 600code/7id/h

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,860
172,937
Latest member
hoangtien6

Most viewed of week

Most discussed of week