Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver44!!)

Status
Not open for further replies.
Có ai bị lỗi Connect Fulure ko nhỉ ? Sao mình làm việc các acc cứ thay phiên nhau bị lỗi này. Chỉ bị 1-2s rồi load tiếp. Load rồi lặp code tè le @@. Hix nguy hiểm quá. Ah sv pixtyper nhé. Không bik có phải do load nhiều ID quá ko (19 ID rồi )

=> cái này mình biết nè :D:D nếu bị vậy cứ pause lại tắt/mở modem rồi play lại chạy lại bình thường :D:D

bây giờ nó ko như ngày xưa rồi nhưng củng ráng làm .ID thì toàn 6,7,5, 4 ID mới lun vẫn còn bảo hành . hic T_T!
tình hình còn kiếm ăn dc ko

oài tính lôi id chủ banned ra gõ để dc rate 1$ mà thấy tình hình phải log 20con ko biết đến khi nào mới có thể click payment :-s

lại chậm rùi..........haizzzzzzzz

mọi người lúc sáng khen pix ghê quá,bây giờ thì hết nói luôn,chậm kinh khủng,loading mấy cái nữa chứ

xl,tôi đã cố gắng hết sức.Pixtyper 1 đống acc mà load như rùa,nghỉ đi ăn cơm
[/url][/IMG]

1 bức ảnh hơn ngàn lời nói :binhsua33:

lạy bác này nó xổ chó mèo một phát húp banned là cái chắc. Chậm lắm nhé :binhsua35::binhsua31::binhsua32:

Tình hình là nó thế này: buổi trưa thì tốc độ lên xún thất thường bà con bik rồi. Log 21 ID, lúc load chuẩn thì tốc 25. Lâu lâu nó nổi cơn chạy như điên thì time out @@. Lúc nó mệt thì cà giựt, tốc chỉ duy trì đc 24.5. Mọi người liệu cơm gắp mắm nhen. Có cái hên là 1h ko gặp con chó con mèo nào hêt :binhsua31:. VNPT, sv pixtyper. Chiến đi :binhsua02:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,921
172,999
Latest member
vuvancuong

Most viewed of week

Most discussed of week