Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver42!!)

Status
Not open for further replies.
làm lại được rùi phải không pà con,vào web ok rùi.

làm lại được rùi phải không pà con,vào web ok rùi.

ok rồi, kn hôm qua nên gần 10h out ra, clean cookies giờ log vào vi vu rồi. 7id gõ nhanh lắm bà con.

bảng sumit chó mèo hiên toàn dấu ? đỏ ko ,xử lý thế nào vậy mọi người , đang load tốt găp sumit chó mèo toàn ? đỏ :((

ok rồi, kn hôm qua nên gần 10h out ra, clean cookies giờ log vào vi vu rồi. 7id gõ nhanh lắm bà con.
tự dưng lỗi protocol cài rồi ào phát vẫn như hôm qua không cầm cự được lâu phải pause ngay
giờ chắc load tốt rồi pixprofit 3gvt 8id
nghỉ chút mỏi tay quá

mọi người cho mình hỏi sao từ hôm qua đến h log vào toàn loading. lúc nào cũng vậy kể cả log vào web hay soft đều loading

mọi người cho mình hỏi sao từ hôm qua đến h log vào toàn loading. lúc nào cũng vậy kể cả log vào web hay soft đều loading

chắc id bị baned rồi đó bạn, miềng thấy bị baned hay bị như vậy í

sao tui đâu có bị gì đâu gõ lúc 10h tới giờ mới nghĩ nè chó mèo ra 3 lần code dài loàng thoàng
[/url][/IMG]

sao thấy ai cung pri 4 hết nhỉ tui gõ cung ko thấy lên pri luôn ac mới >3k code nha

log thử vào web sao load chán thế nhỉ.hjx.thế này chak pải log 10may ID may ra co code gõ.hjx

log thử vào web sao load chán thế nhỉ.hjx.thế này chak pải log 10may ID may ra co code gõ.hjx
tình hình là log 12acc p&p load chậm như rùa bò sp 19 hic hic đang làm tự nhiên bị bảng mèo chó tam giác ko à :binhsua46:

pix dạo này gõ nó có xuống pi 0 như trước ko mấy bác em toàn Pi 4 ko ah !!

mình cũng toàn id pri 4 gõ 1 buổi tối 2 cái xuống 0 ,4 cái lên 7 và 1 cái lên 9 :D
mà id cũ :p

mình cũng toàn id pri 4 gõ 1 buổi tối 2 cái xuống 0 ,4 cái lên 7 và 1 cái lên 9 :D
mà id cũ :p

lúc trước gõ nó xuống, mà từ lúc nó reset về 4, gõ toàn lên :D, pix giở trò cùi pắp thật :binhsua37:

10ID load chậm nha AE, ai làm log thêm đi:binhsua38:

cho hỏi em thấy hình con cọp vậy có xếp nó vào họ loài mèo ko thế :m131:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,989
173,057
Latest member
manchihi

Most viewed of week