Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver42!!)

Status
Not open for further replies.
haizz nó hiện bản cẩu mèo mà toàn tam giác đã vậy lên 2 phát 1 lúc mới điên chứ:binhsua32: 8 ID load tốt nhưng cẩu mèo nhiều quá nãn luôn:binhsua39:

Bảng chó mèo k hiện hết được, dòng cuối cùng hiện toàn tam giác đỏ, k biết phải tại soft k nữa, có bạn nào bị k?

Bảng chó mèo k hiện hết được, dòng cuối cùng hiện toàn tam giác đỏ, k biết phải tại soft k nữa, có bạn nào bị k?
do soft xài win 7 đó mà mình cũng thường xuyên bị vậy, tình hình load thế nào rùi ấy nhỉ :binhsua48:

Sever P&P bị như thế đúng ko ???????

Hồi Nảy có bị:D Nhưng chuyển sever khác thì hết Bị:D.....!!!!!!!! ko phải tại WIn 7:D mình XP cũng bị:D

Load chậm qoá rồi ngủ thôi:((

Sever P&P bị như thế đúng ko ???????

Hồi Nảy có bị:D Nhưng chuyển sever khác thì hết Bị:D.....!!!!!!!! ko phải tại WIn 7:D mình XP cũng bị:D

Load chậm qoá rồi ngủ thôi:((
ủa vậy hả ko khi nào bị vậy chỉ cần tắt bảng đó rùi log acc nào đang loadinh là ok mà, 5acc chậm quá trời pp chắc phải log thêm, mới vô đã thả chó mèo ra cắn rùi hic hic :binhsua49:

load cũng được có điều toàn chó mèo có khi hiện lên lần 3 bản chó mèo nản
[/url][/IMG]

chó mèo đâu ra mà gõ đc mấy code là thấy ra chó mèo cắn loạn xà ngầu :binhsua46:

Chó mèo có vẻ ít hơn rồi, nhưng sorry thì cũng tương đối, & quan trọng là rất chậm,. 14acc ko ăn thua:-s, p&p + pixprofit:binhsua49:

Load chậm mà ko dám log thêm id .chó mèo ra 3 bảng 1 lần có mà time out hết :-s

đang chiến ngon lành thì nó hiện ra cái bảng chó mèo toàn tam giác "đỏ" out lun :binhsua38:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,069
173,151
Latest member
dungtv1991

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week