Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver41!!)

Status
Not open for further replies.
nhiều lần update quá rồi..mấy bác nói soft nên nói thời gian,( ngày giờ ) update thì chính xác hơn
dag9 load tot.code trang nhieu qua

chính xác là soft đc update ngày 15/5 nhé. Gõ 30' vẫn ko sao chả thấy code trắg mình xài winxp ko lỗi nhé.
Ngày giờ thì cứ nhìn vào góc destop của mình, mình vừa log soft đánh đấy.

mình dùng win7 vừa log mới 4p gap dấu X out sòt roi , bi 2 lần roi ko bik có sao ko hac lên web go wa

mình dùng Win XP củng không thấy lổi gì cả mèo củng ít nữa , đang buồn ngủ gục lên gục xuống ra mèo chắc đi luôn :binhsua32:

Các Bạn Xem Thử Đã Điền Zấuu.......3k+ hay 3k- chưa...... Điền ko Đúng ăn 3 cạnh là Đúng rồi :|

mình thấy hầu hết soft lỗi trên win7. Có lẽ win7 ko nhận đc code nào đó từ web truyền sang cho soft nên gây ra tình trạng code trắg với nhảy lỗi X. Các bạn cứ down cái phần mềm nào fix lỗi win tốt về fix lại rồi dùng soft xem. Chứ mình dùng WinXP xài rất tốt
--------------------------
Soft load tốt, 2id-3id đánh vừa tay ^^! 30' dog/cat 1 lần

gõ 30ph bị chó mèo 2 lần, 1 lần đg lúc gõ nhanh code trc enter phát mất luôn bảng mèo:)) may mà ko sao. 5acc load tốt.pixprofit.

qua nay nghe nói.mà k rõ vụ này..điền dấu 3k+ 3k- là sao cậu

Lúc chọn đăng nhập ấy.có nút tích >3k.nếu ID nhiêu hơn 3k code thì tích vào đó.nếu ko tam giác như mưa ^^.
----------
5ID load full nha.ko sr ko tam giác ko lặp code

Các Bạn Xem Thử Đã Điền Zấuu.......3k+ hay 3k- chưa...... Điền ko Đúng ăn 3 cạnh là Đúng rồi :|

điền đầy đủ hết rồi mà vẫn bị code trắng liên tục, miềng xài win7 :(( :((

mình dùng win7. nghe nói vậy, chả dám log vào
ai win 7 load tôt báo danh cái nào cho yên tâm

không hiểu tại sao luôn, muốn điên đầu với thằng pix này, vào web gõ thì bị lặp code + loading, vào soft gõ 5acc thì bị mưa tam giác, tick lại + - 3k log 2 acc thử vào thì lặp 8 code :binhsua49: liên tục , điên máu thiệt :binhsua48:

2 acc trên web: firefox + google chrome load ngon nhé....Ai soft có vấn đề thử làm trên web xem sao:D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,959
Latest member
Diego8994

Most viewed of week

Most discussed of week